બોલિવૂડમાં શાહરૂખ ખાન અને સલમાન ખાનની કેમિસ્ટ્રીને લઈને ઘણી ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. તેમના સંબંધોને લઈને અનેક પ્રકારની વસ્તુઓ સામે આવતી રહે છે. ઘણી વાર એવું સાંભળવામાં આવે છે કે બંને બંને વચ્ચે બનતી નથી. પરંતુ આ સત્ય નથી. બંને સ્ટાર કલાકારો એકબીજાને ખૂબ માન આપે છે. બંને ખાન એકબીજાને સગા ભાઈની જેમ માને છે. તાજેતરમાં, બોલુવાડના દબંગ ખાને કંઈક એવું કર્યું હતું કે તેમના સંબંધોને લઈને તમામ ચર્ચાઓનો અંત આવી ગયો છે. બંને ખાન સારા મિત્રો છે, આ વાતનો દાખલો એ છે કે સલમાન ખાન ‘પઠાણ’માં મફતમાં કામ કરી રહ્યો છે.

Image Credit

શાહરૂખ ખાન તેની આગામી ફિલ્મ ‘પઠાણ’ અંગે ચર્ચામાં છે. ફિલ્મ ‘ઝીરો’ ફ્લોપ થયા બાદ શાહરૂખની આ પહેલી ફિલ્મ છે. આ ફિલ્મ પરથી અભિનેતા ત્રણ વર્ષ પછી પોતાની એક્ટિંગ બતાવવા આવી રહ્યો છે. ફિલ્મ ‘પઠાણ’ શાહરૂખ ખાન ઉપરાંત સલમાન ખાનને કારણે પણ હેડલાઇન્સમાં છે. ચાહકો આ બંનેની જોરદાર અભિનયને જોવા માટે ઉત્સુક છે. આ ફિલ્મમાં સલમાન ખાનનો કેમિયો રોલ છે. સલમાને 2021 ના ​​ફેબ્રુઆરીમાં તેનું શૂટિંગ પણ પૂર્ણ કરી લીધું છે. જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન આ ફિલ્મમાં મફત કામ કરવા જઈ રહ્યા છે તેથી વધુ ચર્ચાઓમાં છે.

Image Credit

અગાઉ એવી ચર્ચા હતી કે સલમાન ખાને આ ફિલ્મ માટે નોંધપાત્ર રકમ વસૂલ કરી છે. પરંતુ બોલિવૂડના રકસના તાજા સમાચારો સલમાન ખાને આ ફિલ્મમાં કોઈ પૈસા વગર કામ કર્યું છે. જ્યારે શૂટિંગ પૂર્ણ થયા બાદ આદિત્ય ચોપડા સલમાન ખાન સાથે ફી અંગે વાત કરવા ગયો ત્યારે સલમાને ના પાડી. તેણે કહ્યું- ‘શાહરૂખ મારા ભાઈ જેવો છે. હું તેના માટે કંઈપણ કરી શકું છું. આટલું જ નહીં, જ્યારે આદિત્યએ શાહરૂખ ખાનને આ વિશે કહ્યું ત્યારે તેણે પ્રતિક્રિયા આપી અને કહ્યું – ‘ભાઈ તો ભાઈ હૈ’. આ જોઇને આદિત્ય પણ ચોકી ગયો અને આખરે બંનેની ભાઈગીરી માનવી જ પડી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે સિદ્ધાર્થ આનંદના નિર્દેશનમાં બનેલી આ ફિલ્મમાં દીપિકા પાદુકોણ અને જ્હોન અબ્રાહમ પણ જોવા મળશે. ચાહકો આતુરતાથી શાહરૂખની ફિલ્મની રાહ જોઇ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *