વિકેન્ડ પહેલા પ્રિયંકા ચોપરા હંમેશા તેની તસ્વીર શેર કરતી રહે છે. તે દરેક તસવીરમાં એકદમ હળવી અને સિમ્પલ લાગે છે. આ શુક્રવારે પણ પ્રિયંકા ચોપડાએ રિલેક્સ્ડ મૂડમાં ખૂબ જ ક્યૂટ તસવીર શેર કરી છે. જે અત્યારે ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવી છે અને તેનું કારણ પણ મજેદાર છે.

આ ફોટામાં પ્રિયંકા લાઇટ ગ્રે સ્વેટર પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. રોશની તેના વાળ સાથે ટકરાઈ છે અને તેના ચહેરો ચમકતો જોવા મળે છે. આમાં પ્રિયંકાની નેચરલ બ્યુટી જોવા મળે છે. ચહેરો ચંદની જેમ ચમકી રહ્યો છે અને તેની સ્માઈલ પણ જોવા જેવી છે.

પરંતુ તે દરમિયાન, જે વસ્તુ ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે તે છે તેના ગળા પર પડેલી ડબલ ચેન. જે દેખાવમાં સરળ હોઈ શકે, પરંતુ તેની કિંમત 1 લાખ 34 હજારની નજીક છે. કાળા અને ચાંદીના માળા અને મોતીથી બનેલી આ સુંદર સાંકળ પ્રિયંકાની સુંદરતાને વધારે વધારે છે. પ્રિયંકાએ આ ફોટો સાથે કેપ્શન આપ્યું – લીવ ઇન ધ લાઈટ. હકીકતમાં, પ્રિયંકાના જીવનમાં માત્ર રોશની જ નજરે આવે છે જેમ તે શાનદાર જીવન જીવી રહી છે.

આ સમયે, પ્રિયંકા પતિ નિક જોનાસ સાથે લંડનમાં ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવી રહી છે. જ્યાં તે દરેક ક્ષણોનો આનંદ માણી રહી છે. પ્રિયંકાએ અહીંથી ઘણી સુંદર તસવીરો શેર કરી છે. તાજેતરમાં જ પ્રિયંકા ચોપડાએ નિકલ જોનાસ સાથે મળીને બાફ્ટાની હોસ્ટ કરી હતી, જેમાં તેના લુકની પણ ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.

હાલમાં અભિનેત્રી ઘણા હોલીવુડ પ્રોજેક્ટ્સને પૂર્ણ કરવામાં વ્યસ્ત છે. ટેક્સ ફોર યુ માટે શૂટિંગ પૂર્ણ થયા પછી, પ્રિયંકા હવે ડિટેક્ટીવ શ્રેણીનો ભાગ છે, જેને સિટાડેલ નામ આપવામાં આવ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *