દેશમાં કોરોના દર્દીઓની સંખ્યા ઝડપી ગતિએ વધી રહી છે. તમામ રાજ્ય સરકારો આ અંગે એલર્ટ પર છે. આને રોકવા માટે દરેક જગ્યાએ નાઇટ કર્ફ્યુ લાદવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, મહારાષ્ટ્રમાં 15 દિવસના લોકડાઉનની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. આવી સ્થિતિમાં, બધા લોકો પોતપોતાના ઘરે કેદ છે. તે જ સમયે, બોલિવૂડ સેલેબ્સ પણ ઘરમાં બંધ અને કંટાળો અનુભવતા હોય છે. દરમિયાન, કેટલાક સેલેબ્સને સોશિયલ મીડિયાનો ટેકો છે અને અહીં તેમના સમયનો આનંદ માણે છે. અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા ઘરેથી સોશિયલ મીડિયા પર સતત એક્ટિવ રહે છે. તે ચાહકોને તત્કાળ અપડેટ આપતી જોવા મળી રહી છે. હવે મલાઈકાએ એક તસવીર શેર કરી છે. જે એકદમ બોલ્ડ અવતારમાં છે અને ખુબ જ વાઈરલ પણ થઇ રહી છે.

Image Credit

અભિનેત્રીએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીનો એક ફોટો શેર કર્યો છે. આ સાથે તેમણે લોકોને સંદેશ પણ આપ્યો છે. આ તસવીર મલાઈકાની સેલ્ફીની છે, જેમાં તે નાઈટ સૂટમાં જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રી મેકઅપ વિના જોઇ શકાય છે. જો કે આમાં પણ તે એકદમ ફ્રેશ અને સુંદર લાગી રહી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે મલાઇકાએ એક કેપ્શન પણ લખ્યું છે. તેમણે લખ્યું છે કે ‘ઘરે રહો’.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

ચાહકો મલાઈકાની આ વાર્તા ખૂબ જોઈ રહ્યા છે. તમને જણાવી દઇએ કે મલાઇકા અરોરાએ તાજેતરમાં જ પોતાની ઈન્સ્ટા સ્ટોરી પર એક બીજી તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં લોકોનો મોટો ટોળ જોવા મળ્યો હતો. મલાઈકા અરોરાએ હરિદ્વાર (ઉત્તરાખંડ) માં પ્રકાશિત કુંભ મેળામાં ઈન્સ્ટાગ્રામ વાર્તામાં ભક્તોની ભીડની તસવીરની ટીકા કરી હતી. તેમણે લખ્યું, ‘(કોવિડ -19) રોગચાળો છે … અને તે આઘાતજનક છે.’ બીજી એક વાર્તામાં તેણે લખ્યું, ‘જો આપણે ઘરે રહીશું, તો જ સુરક્ષિત રહીશું … તમારી આસપાસના લોકો વિશે વિચારો. આપને હંમેશા જીતી જઈએ, આપણે એટલા શક્તિશાળી નથી. ‘

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરા ઘણી વાર અર્જુન કપૂર વિશે ચર્ચામાં રહે છે. બંને એકબીજા સાથે સહેલગાહ અને પાર્ટીમાં જોવા મળે છે. મલાઈકા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે વ્યક્તિગત જીવનથી લઈને સામાજિક મુદ્દાઓ સુધીના મુદ્દાઓ પર પણ પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે મલાઈકાને કોવિડ રસીનો પ્રથમ ડોઝ મળ્યો છે. આ માહિતી તેમણે સોશિયલ મીડિયા પર આપી હતી. તેમણે રસી માટે ફ્રન્ટલાઈન કામદારોનો પણ આભાર માન્યો. મલાઈકાની તસ્વીરો વાઈરલ થતી રહે છે. તે અવારનવાર બોલ્ડ અવતાર માં જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *