90 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી મહિમા ચૌધરી હવે ફિલ્મ જગતથી ઘણી દૂર છે. મહિમા લાંબા સમયથી કોઈ પણ ફિલ્મનો ભાગ નથી રહી. જો કે, અભિનેત્રીએ બોલિવૂડની ચમકતી દુનિયાથી અંતર રાખ્યું હોવા છતાં, તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. હવે તાજેતરમાં મહિમા ચૌધરી તેની પુત્રી એરિયાના સાથે જોવા મળી હતી.

Image Credit

આ તસવીરોમાં બંને માતા અને પુત્રી ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી છે. આ દરમિયાન માતા અને પુત્રી બંનેએ તેમના ચહેરા પર માસ્ક લગાવેલ છે. બંનેના આ વાયરલ ફોટા અને વીડિયો પર ચાહકો પણ જોરદાર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તે જ સમયે, એરિયાના ચૌધરીની સુંદરતાની પ્રશંસા કરી રહી છે. એરિયાના એકદમ સુંદર લાગે છે. તેની બોલ્ડનેસ પણ હવે વધતી જાય છે .

Image Credit

જણાવી દઈએ કે મહિમા તેની પુત્રીના ઉછેરમાં કોઈ કમી રહેવા દીધી નથી. મહિમા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર પણ તેની સાથેના ફોટા સાથે શેર કરે છે. જણાવી દઈએ કે મહિમાના લગ્ન વર્ષ 2006 માં ઉદ્યોગપતિ બોબી મુખરજી સાથે થયા હતા. જો કે, તે વર્ષ 2013 માં બોબી મુખરજીથી અલગ થઈ ગઈ છે અને એકલી દીકરીની સંભાળ રાખે છે અને ઉછેર કરે છે.

Image Credit

તેણે બોબી મુખરજીને છૂટાછેડા આપ્યા ન હતા, પરંતુ બંને અલગ રહે છે. તેમની દિકરીની કસ્ટડી મેળવવા દંપતીએ કોર્ટમાં લાંબી લડત લડી હતી. જો કે અંતે કોર્ટે મહિમાને પુત્રીની કસ્ટડી આપી હતી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે મહિમા ચૌધરીએ 1997 માં ફિલ્મ પરદેસ સાથે ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તે આ ફિલ્મમાં શાહરૂખ ખાનની સામે જોવા મળી હતી અને આ ફિલ્મ સુપરહિટ હતી.

Image Credit

મહિમા ચૌધરી તેની પુત્રી સાથે જુહુમાં કેટલીક ઘરની વસ્તુઓ ખરીદતી જોવા મળી હતી, ત્યાં હાજર ફોટોગ્રાફરોએ બંનેને કેમેરામાં કેદ કરી લીધા હતા. મહિમાની પુત્રી

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *