અભિનેતા કાર્તિક આર્યનને આગામી ફિલ્મ દોસ્તાના 2 માંથી બહાર કાઢવા પર કંગના રાનાઉતે ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહરને નિશાન બનાવ્યો છે. તેણે એક ટ્વિટ પણ કર્યું હતું અને કહ્યું હતું કે કાર્તિકને એકલા છોડી દો, સુશાંત (સુશાંત સિંહ રાજપૂત) ની જેમ તેમની પાછળ ન પડો અને તેને ફાંસી પર લટકવા મજબુર ન કરો.

કરણ જોહરની ધર્મ પ્રોડક્શન્સના બેનર હેઠળ બનેલી ફિલ્મ ‘દોસ્તાના 2’ માં કાર્તિક એક મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં જોવા મળશે. પરંતુ પ્રોડક્શન હાઉસે તેમને બિનવ્યાવસાયિક હોવાનો અને સ્ક્રિપ્ટમાં દખલ કરવાનો આરોપ લગાવીને ફિલ્મની બહાર કાઢી મૂક્યો.

આ મામલે હાલમાં હેડલાઇન્સ બનવા લાગી હતી કે કંગના રાનાઉતે હાવભાવમાં ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહર પર ઉગ્ર નિશાન સાધ્યું છે. તેમણે ટ્વીટ કર્યું, ‘કાર્તિક અહીં પોતાની તાકાતે પહોંચ્યો છે અને તે આગળ પણ પોતાની તાકાતે કામ કરવાનું ચાલુ રાખશે. પાપા જ ((કરણ જોહર અને તેમની નેપો ગેંગ ક્લબ (નેપોટિઝમ ગેંગ)) ને પણ એટલી વિનંતી છે કે તેમને એકલા છોડી દો. શુશાંતની જેમ તેની પાછળ ન પાડો અને તેને ફાંસીએ લટકવા મજબુર ન કરો. ગીધો તેમને એકલો છોડી દો. ‘

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ‘દોસ્તાના 2’ થી કાર્તિક આર્યનને હટાવવાને કારણે ધર્મ પ્રોડક્શન અને કરણ જોહર કરોડો રૂપિયાનું નુકસાન થઇ રહ્યું છે. ન્યુઝ માં કરણ જોહરે કહ્યું હતું કે તેને કાર્તિકને કાઢવા પર ૨૦ કરોડનું નુકશાન ઉઠાવવું પડ્યું છે.

Image Credit

સૂત્રએ જણાવ્યું કે, કાર્તિક જોહરે કાર્તિક આર્યનની ‘તાંત્રણા’ નો સામનો કરવાને બદલે કાર્તિકને દરવાજો બહાર બતાવવો અને કોઈ પણ કિંમતે તેની સાથે કામ ન કરવું તે વધુ યોગ્ય માન્યું. પછી ભલે તેઓ કરોડોનું નુકસાન કરે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *