ચંકી પાંડેની પુત્રી અનન્યા પાંડે હવે બોલીવુડમાં એક જાણીતું નામ છે. અનન્યાએ કરણ જોહરની સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર 2 સાથે ડેબ્યૂ કર્યું હતું જેમાં ટાઇગર શ્રોફ અને તારા સુતરિયા પણ હતા. આ માટે અનન્યાને બેસ્ટ ફીમેલ ડેબ્યૂ ફિલ્મફેર એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. અભિનેત્રીનું નામ ઘણી સેલિબ્રિટીઝ સાથે સંકળાયેલું છે. બાદમાં એવું કહેવાતું હતું કે અનન્યા તેની ફિલ્મ ખાલી પીલી અને શાહિદ કપૂરનો ભાઈ ઈશાન ખટ્ટર સિવાયની તેની અન્ય અભિનેતા સિવાય બીજા કોઈને ડેટ નથી કરી રહી. આ બંને ઘણીવાર સાથે જોવા મળ્યા હતા. પરંતુ અનન્યાનું પહેલું કિસ બીજા સ્ટાર કિડ સાથે હતું અને આ નામ તમને આશ્ચર્યચકિત થઇ જશો, તમને પણ નામ વાંચીને વિશ્વાસ નહિ આવે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Manav Manglani (@manav.manglani)

અનન્યા પાંડે પહેલા કિસ વિશે વાત કરીએ તો પહેલાં, અમે ઇશાન સાથેના તેના સંબંધો વિશે થોડું જણાવીશું. ગ્લેમરની દુનિયામાં હસ્તીઓ હંમેશાં એક બીજા સાથે જોડાયેલી હોય છે અને અનન્યા પાંડે અને ઇશાન ખટ્ટર ડેટિંગની અફવાઓ ઉડતી રહે છે. તેમના સોશિયલ મીડિયા પીડીએથી લઈને તેમની રજાઓ સુધી અથવા સાથે પાર્ટી કરવા સુધી, ઘણા બધા ઉદાહરણો છે જે સાબિત કરે છે કે બંને વચ્ચે મિત્રતા કરતાં પણ વધુ છે.

Image Credit

અનન્યા પાંડેએ રેડિયો શો પરની વાતચીતમાં તેના પ્રથમ કિસ વિશે ખુલાસો કર્યો હતો. વર્ષ ૨૦૧૨ ની તેની પહેલી સ્ટુડન્ટના પ્રમોશન દરમિયાન અનન્યાને તેના કો-સ્ટાર ટાઇગર શ્રોફ સાથે સ્ક્રીન પરના પ્રથમ કિસ વિશે પૂછવામાં આવ્યું હતું. અભિનેત્રીએ ખુલાસો કર્યો કે તે ફક્ત સ્ક્રીન પરની જ પહેલી કિસ નહીં, પણ રીઅલ લાઈફની પણ પહેલી કિસ હતી.

Image Credit

અનન્યા અને ઇશાન બંને ઘણીવાર સાથે જોવા મળે છે. 2021 ના ​​નવા વર્ષ અનન્યા અને ઇશાન માલદીવ ગયા અને એક સાથે એરપોર્ટ પર જોવા મળ્યા. બંનેએ વેકેશનમાંથી ઘણી તસવીરો તેમના આઈજી હેન્ડલ્સ પર પોસ્ટ કરી હતી. 5 જાન્યુઆરી 2021 ના ​​રોજ ઇશને પોસ્ટ કરેલી વિડિઓમાં પણ પુષ્ટિ થઈ છે કે બંને માલદીવમાં સાથે રજાઓ માણી રહ્યા હતા. જો કે બંને ઘણી વખાણ સાથે જોવા મળે છે.

Image Credit

અભિનેત્રી દીપિકા પાદુકોણે પોતાનો 35 મો જન્મદિવસ ઉજવવા 5 જાન્યુઆરી, 2021 ના ​​રોજ એક ભવ્ય પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. આ પાર્ટીમાં અનન્યા અને ઇશાન એક સાથે જોવા મળ્યા હતા. અવારનવાર બંને સાથે જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *