બિગ બોસ 13 ની પ્રખ્યાત ટીવી એક્ટ્રેસ રશ્મિ દેસાઈ સોશિયલ મીડિયા પર આજકાલ વર્ચસ્વ ધરાવે છે. રશ્મિ ચાહકોને લલચાવી રહી છે છેલ્લા ઘણા અઠવાડિયાથી રશ્મિ દેસાઇ સતત તેના હોટ અને સિઝલિંગ ફોટા તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી રહી છે. અને હવે શુક્રવારે પણ તેણે પોતાના નવા ફોટોશૂટના કેટલાક મહાન ફોટા ચાહકો સાથે શેર કર્યા છે. આ તસવીરો તમે પણ જુઓ …..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

રશ્મિ દેસાઇએ આ ‘બોલ્ડ અને સુંદર’ અવતારથી સોશ્યલ મીડિયાને આગ ચાંપી દીધી છે. રશ્મિ તેની સેક્સી પોઝ અને તેના મિલિયન ડોલરની સ્મિતથી લાખો લોકોનું દિલો જીતે છે. તેની ક્યૂટ સ્મિત તેના ફોટાને વધુ જોવાલાયક બનાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

આ પહેલા પણ રશ્મિ ઘણી વખત સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાના હોટ ફોટો શેર કરી ચૂકી છે. જે તેના ચાહકોને ખૂબ ગમ્યું. મહેરબાની કરીને કહો કે રશ્મિના સોશિયલ મીડિયા પર કરોડો ફોલોઅર્સ છે. જો કે રશ્મીનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ આવી હોટ અને બોલ્ડ તસ્વીરો થી ભરેલું પડ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

બિગ બોસ 13 કર્યા પછી, રશ્મિએ તેના લુકમાં ઘણો ફેરફાર કર્યો છે. અને ચાહકો આ નવા લુકનો ખૂબ જ આનંદ લઇ રહ્યા છે. ચાહકોને રશ્મિની નવી શૈલી ખુબ જ પસંદ આવે છે તે અવારનવાર બોલ્ડ સીન આપે છે. અને ફેંસ તેને ખુબ જ પ્રેમ આપે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *