સમાચાર ચીનના છે. અહીં એક મહિલાનો વીડિયો એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં તેણી સાહેબને સાવરુથી મારતો નજરે પડે છે. મળતી માહિતી મુજબ, આ મહિલા સરકારી કર્મચારી હોવાનું પ્રકાશમાં આવ્યું છે. તેણે આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેનો બોસ ઘણા દિવસોથી તેમને હેરાન કરતો હતો. આ જોઈને તે ખૂબ જ પરેશાન હતી. જે બાદ તેણે આ પગલું ભરવું પડ્યું.

Image Credit

આ ઘટના ચીનના હીલોંગજિયાંગ પ્રાંતની એક સરકારી એજન્સીમાં બની છે. આ ઘટનાનો વીડિયો પણ વાયરલ થયો હતો. સ્વતંત્ર અનુસાર, મહિલા આ વીડિયોમાં તેના સાહેબને સાવરણીથી મારે છે. તેણી તેના મોં પર પાણી ફેંકી દે છે અને ઓફિસમાં રાખેલા પુસ્તકો થી પણ મારે છે. વિડીઓ માં તમે જોઈ શકો છો કે મહિલા ગુસ્સામાં જે તે વસ્તુઓનો તેના પર ઘા કરે છે અને એકદમ ગુસ્સે જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

અહેવાલો અનુસાર, મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના બોસએ તેને ત્રણ વખત અશ્લીલ સંદેશા મોકલ્યા હતા. તેણે ઓફિસની બાકીની મહિલાઓ સાથે પણ ચેનચાળા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. તે જ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે આ માણસ વારંવાર કહેતો હતો કે તેણે આ સંદેશા માત્ર મજાક તરીકે મોકલ્યા છે. ન્યુ યોર્ક ટાઇમ્સ અનુસાર, આ મહિલાનું નામ ઝુઉ છે.

Image Credit

આ વ્યક્તિનું નામ વોંગ છે. તેઓ સરકારની ગરીબી નિવારણ એજન્સીના ડેપ્યુટી ડિરેક્ટર હતા. આ ઘટના બાદથી તેને કાઢી મુકવામાં આવ્યો છે. લોકોએ સોશ્યલ મીડિયા પર મહિલાને પોતાનો ટેકો આપ્યો છે. લોકો તેના બોસ વિરુદ્ધ કાર્યવાહી કરવા માટે તેમનું સમર્થન કરી રહ્યા છે. આ સાથે જ મહિલા વિરુદ્ધ કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી નથી. માનસિક સમસ્યાઓના કારણે વહીવટી તંત્રે તેની સામે કોઈ કાર્યવાહી કરી ન હતી.

આ વીડિયો ચીનના સોશ્યલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થયો છે. તેને યુટ્યુબ પર પણ શેર કરવામાં આવી છે. જો કે, આ વિડિઓ વિશે ક્યારે કોઈ મજબૂત માહિતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *