એકવાર દેશમાં, કોરોના ઝડપથી પગ ફેલાવી રહી છે, જેના કારણે મહારાષ્ટ્રના મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરેએ 15 દિવસના કડક લોકડાઉન જેવી માર્ગદર્શિકા બહાર પાડી છે. કોરોના પરના વધતા પ્રતિબંધોને કારણે માત્ર સામાન્ય લોકો જ ઘરે જવા માટે નીકળી રહ્યા છે, પરંતુ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ પોતપોતાની વચ્ચે પરત ફરી રહ્યા છે. એક્ટ્રેસ ઉર્વશી રૌતેલા પણ તેમાંથી એક છે, જે મોડી રાત્રે મુંબઈ એરપોર્ટ પર ક્યૂટ લુકમાં મળી હતી.

Image Credit

તેના રનવે લુક માટે, ઉર્વશી રૌતેલાએ માથાથી પગ સુધી આરામદાયક પીળા રંગના કપડાની પસંદગી કરી, જેમાં હૂડી સાથે મેળ ખાતા જોગર પેન્ટ્સ પણ હતા, જે સંપૂર્ણ રીતે સુતરાઉ કાપડના બનેલા હતા.

Image Credit

ઉર્વશી રૌતેલાની હૂડી સંપૂર્ણ સ્લીવ્ઝ તેમજ ક્રોપડ પેટર્નમાં તેના પર લખેલ શબ્દ ‘ગૌરવ’ હતી. તે જ સમયે, જોગર્સ પેન્ટમાં રંગ-અવરોધિત ફેશન ઉમેરવામાં આવી હતી, જે અભિનેત્રીને રફ અને અઘરા દેખાવ આપે છે.

Image Credit

આ મોનોક્રોમેટિક કો-ઓર્ડર સેટને ઉર્વશીએ મિનિમલ મેકઅપની અને ડાયમંડ ગળાનો હાર સાથે ગોળાકાર કરી દીધો હતો, જેમાં વ્હાઇટ ચંકી સ્નીકર લુકને ખૂબ સરસ રીતે મેચ કરતો હતો.

Image Credit

ઉર્વશી રૌતેલાની ફેશન ગેમ ખૂબ જ ટોચ પર છે અને આ તસવીરો જોઈને કહેવું ખોટું નહીં લાગે. રાઉન્ડ નેકલાઇન્સવાળા હાઈ વેસ્ટ પેન્ટ્સ અભિનેત્રીને માત્ર સહેલાઇથી અને સ્ટાઇલિશ દેખાવામાં જ મદદ કરી રહ્યા છે પરંતુ તેના શરીરના વળાંકને સુંદર રીતે પ્રકાશિત કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *