કોરોનાવાયરસની બીજી લહેર દેશમાં ઝડપથી ફેલાઈ રહી છે અને મહારાષ્ટ્ર તેની સૌથી વધુ અસર જોવા મળી રહી છે. રાજ્યમાં દરરોજ હજારો કોરોના કેસ નોંધાય છે. આને કારણે મહારાષ્ટ્ર સરકારે મહારાષ્ટ્ર લોકડાઉન જેવા પ્રતિબંધો લાદ્યા છે. રાજ્યમાં ફિલ્મ, ટીવી, વેબ સિરીઝ અને એડ શૂટિંગ પણ બંધ કરાઈ છે. બોલીવુડના અભ્યાસક્રમે ઘરેથી જ કામ માટેની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાએ તેની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે અને ઘરેથી કામ અંગે વાત કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

મલાઈકા અરોરાએ બુધવારે તેની તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. આમાં તેણે ચશ્માં પહેર્યા છે અને તે ખૂબ કાળજીપૂર્વક તેનો ફોન જોઈ રહી છે. મલાઇકા અરોરાએ તેની તસવીર શેર કરતાં લખ્યું કે, ‘ઘરેથી કામ માટે તૈયાર થઇ જાઓ’.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

તમને જણાવી દઈએ કે મંગળવારે મહારાષ્ટ્રના મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરેએ કોરોના વાયરસના વધતા જતા કેસોને ધ્યાનમાં રાખીને 30 એપ્રિલ સુધી લોકડાઉન જેવી પ્રતિબંધ લગાવી દીધો છે. આ સમય દરમિયાન ફક્ત જરૂરી સેવાઓને મંજૂરી આપવામાં આવશે. જો કે, આમાં ફિલ્મ અને ટીવી ઉદ્યોગનો સમાવેશ થતો નથી. જેના કારણે રાજ્યએ આગામી 15 દિવસ સુધી ફિલ્મ, ટીવી, વેબ સિરીઝ અને એડ શૂટિંગ પણ બંધ કરી દીધું છે. આ સિવાય થિયેટરો પણ બંધ રહેશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

જણાવી દઈએ કે મલાઇકા અરોરા ઘણી વાર અર્જુન કપૂર વિશે ચર્ચામાં રહે છે. બંને સહેલગાહ પર અને એક બીજા સાથેની પાર્ટીઓમાં જોવા મળે છે. મલાઇકા અરોરા અને અર્જુન કપૂરે ક્યારેય પોતાના સંબંધોને છુપાવવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી. જો કે, બંનેએ આ વિશે ક્યારેય ખુલ્લેઆમ વાત કરી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *