મલાઇકા અરોરાએ પોતાની પ્રતિભા અને સુંદરતાથી બોલિવૂડમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. ચાહકો તેમની સ્ટાઇલ અને ડાન્સ બંનેને લઈને લોકો દિવાના છે. તેથી જ આજે અમે લાવ્યા છીએ મલાઇકાની આવી જ કેટલીક વિશેષ તસવીરો. તે જોઈને તમે પણ મલાઈકા પર ફિદા થઇ જશો.

Image Credit

મલાઈકાએ તેના શરીર પર આશ્ચર્યજનક કામ કર્યું છે. અને તેથી જ તે ફોટામાં પોતાનો સેક્સી અવતાર બતાવવામાં અચકાતી નથી. મલાઈકાના દરેક ફોટોમાં તેની અલગ સ્ટાઇલ જોવા મળે છે.તેથી જ તેની બધી પોસ્ટ્સ ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થાય છે. મલાઈકા તેની બોલ્ડનેસ ને લઈને જાણીતી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની હોટ તસ્વીરો વાઈરલ થતી રહે છે.

Image Credit

મલાઈકા તેના દરેક અંગને ફલન્ટ કરવાનો કોઈ મોકો છોડતી નથી. જયારે જીમ જાય ત્યારે પણ તે એકદમ બોલ્ડ અંદાજમાં જાય છે. તેનો આ દેખાવ પણ એકદમ સરળ લાગે છે. મલાઈકા દરેક ફોટોશૂટ ખૂબ જ સેક્સી અને અનોખા હોય છે. જેની ચાહકો પણ આતુરતાથી રાહ જુએ છે.

Image Credit

મલાઈકાએ ઘણી વખત તેની હોટનેસને કારણે પાણીમાં આગ પણ લગાવી દીધી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેને ચાહકો ખૂબ ગમે છે. મલાઈકાના ટ્રેડિશનલ લુકને પણ ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. સાડી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે

Image Credit

મલાઇકા આજકાલ તેની પર્સનલ લાઇફને લઈને પણ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે. તાજેતરમાં, તેણે હાથમાં ડાયમંડની વીંટી પહેરીને એક ફોટો સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. જેમાં તે આકર્ષક સુંદર લાગી રહી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *