માધુરી દિક્ષિત એક સુંદર અભિનેત્રી છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે, તેના ચાહકો સાથે ઘણા બધા ફોટો શેર કરે છે, માધુરીએ આ દિવસોમાં તેના કેટલાક ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે, જેમાં તે આ ફોટામાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે, તે ગુલાબી રંગના લહેંગામાં એકદમ ક્યુટ લાગી રહી છે. ફેંસને તેની આ તસ્વીરો ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે. તસ્વીર શેર કરતા માધુરીએ લખ્યું, ‘પ્રેટી ઇન પિંક’

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

માધુરી તેના ફોટામાં હલ્કાયમાં બ્લેક લહેંગા અને ડાર્ક પિંક કલર પહેરીને ડાર્ક પિંક લિપસ્ટિક, ડ્રોપ ડાયમંડ એરિંગ્સ અને નેકપીસથી પોતાનો સુંદર લુક આપતી જોવા મળી રહી છે, માધુરીએ આ ડ્રેસ સાથે તેના વાળની સ્ટાઈલ પણ જોવા જેવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

માધુરીનો મોર્ડન લુક અથવા ટ્રેડિશનલ લુક, તેની સ્ટાઇલ તેના ફેન્સને ખૂબ પસંદ આવી છે અને તેનો દરેક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ મચાવી દે છે. માધુરી અવારનવાર તેની બોલ્ડ તસ્વીરોને લઈને પણ ચર્ચાઓમાં રહે છે. હાલમાં જ માધુરી તેના પરિવાર સાથે માલદીવ પહોંચી હતી ત્યાંથી તેને ગ્લેમરસ તસ્વીરો શેર કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

માધુરીનો સરંજામ ડાન્સ રિયાલિટી શો ‘ડાન્સ દીવાના’ નો છે, અભિનેત્રીની આ ગુલાબી રંગની શૈલી તેના પ્રશંસકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે, માધુરીના ચાહકોએ તેના ફોટાઓ પર ખૂબ જ પસંદ અને ટિપ્પણી કરી છે, ક્યાં તો કોઈએ તેમને મરમેઇડની ટિપ્પણી કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

માધુરીના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે રિયાલિટી શો ‘ડાન્સ દિવાના 3’ માં જજ તરીકે જોવા મળે છે, છેલ્લી વખત આ ફિલ્મ કલાંકમાં જોવા મળી હતી અને હવે આગામી પ્રોજેક્ટમાં તે ટૂંક સમયમાં નેટફ્લિક્સ સિરીઝ અણમિકાને શોધતી જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *