બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાણી તેની તસવીરોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહી છે. ફરી એકવાર તેની તાજેતરની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તેનો ખૂબ જ બોલ્ડ અવતાર જોવા મળી રહ્યો છે. આ તસવીરો દિશા પટાણીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. જેમાં તે એકદમ બોલ્ડ લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

આ તસવીરોમાં દિશા પટાણીની બોલ્ડનેસ જોવા મળી રહી છે. તેની આ તસવીરો પણ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી છે. આટલું જ નહીં, લોકો દિશાની આ તસવીરો પર ઉગ્ર ટિપ્પણી કરીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેમની સુંદરતાની પણ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.  શેર કરતાની સાથે જ દિશાની આ સેક્સી તસ્વીરો વાઈરલ થઇ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

દિશાએ શેર કરેલી તસવીરોને ફક્ત 3 કલાકમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 8 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. ફોટા ઉપર 3 થી 3 કલાકની અંદર 8 લાખથી વધુ લાઈક્સ સ્પષ્ટપણે બતાવે છે કે સોશિયલ મીડિયા પર દિશાની જબરદસ્ત ફેન ફોલોઇંગ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

ફક્ત ઇન્સ્ટાગ્રામની વાત કરીએ તો આ પ્લેટફોર્મ પર 40 કરોડથી વધુ લોકો દિશાને ફોલો કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે, દિશા પટાણી પોતાની બોલ્ડ કૃત્યો અને ફિટનેસથી દરેકના હૃદય જીતી લે છે. દિશાએ ટૂંક સમયમાં જ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સારી સફળતા મેળવી છે. અત્યારે દિશા ઘણા પ્રોજેક્ટ્સ પર કામ કરી રહી છે. દિશા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને તેના ફેન્સને મનોરંજન આપે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *