બોલીવુડની લવ-કપલ દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહ એ બધાના પ્રિય કપલમાંથી એક છે. તે બંને એકબીજા સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવી રહ્યા છે. તાજેતરમાં જ તેને મુંબઈ એરપોર્ટ પર સ્પોટ કરવામાં આવ્યા છે. જ્યાંથી તે બેંગ્લોર જવા રવાના થયા છે…આ દરમિયાન બંનેનો લૂક જોવા જેવો હતો.

Image Credit

દીપિકા અને રણવીર બોલિવૂડના શાનદાર કપલ્સમાંથી એક છે. તેનો શાનદાર અવતાર એરપોર્ટ પર પણ જોવા મળ્યો હતો. આ દરમિયાન ફરી એકવાર બંને મેચિંગ કપડામાં દેખાયા હતા. અને આ બંનેએ કોરોનાથી સુરક્ષા રાખવા તેમના ચહેરા પર માસ્ક પણ લગાવ્યા હતા. બંને હાથમાં હાથ નાખીને ખુબ જ સુંદર લાગી રહ્યા હતા.

Image Credit

દીપિકાએ આ દરમિયાન વ્હાઇટ ટોપ અને બ્લેક જીન્સ સાથે બ્લુ જેકેટ પહેર્યું હતું. જેમાં તેનો લુક આકર્ષક લાગ્યો હતો. રણવીરની વાત કરીએ તો તે પોતાના બેકાબૂ ડ્રેસિંગ સેન્સ માટે પ્રખ્યાત હતો, અને આ ઉપરાંત, તેને એરપોર્ટ પર ખૂબ જ કેઝ્યુઅલ લુક મળ્યો.

Image Credit

દીપિકાને મેચ કરતા રણવીરે વ્હાઇટ ટી-શર્ટ બ્લેક જીન્સ અને બ્લુ જેકેટ પણ પહેર્યું હતું. આમાં રણવીર ખૂબ જ સ્માર્ટ લાગ્યો હતો. જો કે બંનેને જોઇને બંને વચ્ચેના બોન્ડીંગનો અંદાજો લગાવી શકાય છે.

Image Credit

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, બંને ખૂબ જલ્દીથી 83 83 ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળશે. આ ફિલ્મ ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર કપિલ દેવની વાર્તા પર આધારિત છે. આ ફિલ્મમાં દીપિકા કપિલ દેવની પત્નીની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *