આજે ટીવી શો બિગ બોસથી પ્રખ્યાત બનેલી શેહના ગિલ (શેહનાઝ ગિલ) ના લાખો ચાહકો છે. તે એક્સ બિગ બોસ વિજેતા સિદ્ધાર્થ શુક્લા (સિધ્ધાર્થ શુક્લા) સાથેના તેના સંબંધો વિશે ચર્ચામાં છે. શહનાઝના ઘણા ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેમાં એક્ટ્રેસનો ફીટ લૂક સામે આવ્યો છે. જે એકદમ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

તે હંમેશાં તેના એક કરતા વધારે ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. ચાહકોને તેમની નખરાં કરવાની શૈલી ખૂબ ગમે છે શહનાઝનો બેબી ડોલ લુક ઇન્ટરનેટ પર છે. તે પોતાના ક્યૂટ લુકથી બધાને દિવાના બનાવી રહી છે. શહનાઝના ફેંસ તેના આ લૂકથી ઘાયલ થઇ રહ્યા છે.

Image Credit

સોશિયલ મીડિયા પર સિદનાઝના ફોટાઓનો દબદબો છે, પરંતુ આ વખતે તેઓ તેમના કૃત્યોની જાદુ એકલા તેમના ચાહકો પર ફેલાવી રહ્યા છે. ચારે બાજુ શહનાઝની તસ્વીરો ની ચર્ચાઓ જોવા મળે છે. શહનાઝની આ તસવીરો સ્ટાર ફોટોગ્રાફર વિરલ ભાયાણીએ તેના કેમેરા પરથી લીધી છે, જે જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

બ્લેક સ્કર્ટ અને ટોપમાં શહનાઝ એકદમ સ્લિમ-ટ્રીમ્ડ લાગે છે. ઉંચી અવ્યવસ્થિત પોની પૂંછડીવાળા સ્લીવલેસ ટોપ અને મેટાલિક શૈલીના સ્કર્ટમાં શહનાઝ સુંદર દેખાઈ રહી છે. શહનાઝ બ્રાઉન પગની લંબાઈના બૂટ ડ્રેસ સાથે મેચ થઈ રહી છે. અભિનેત્રીના ચાહકો તેમના ફોટા પર ઉગ્ર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. ચાહકો તેને ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

શહનાઝની ડ્રેસિંગ સેન્સ ખૂબ પ્રભાવશાળી છે. તેઓ ગુલાબી રંગની લિપસ્ટિક અને બ્લશ બચ્ચામાં ખૂબસૂરત લાગે છે. તે જ સમયે, મસ્કરા ક્લોડ મસ્કરા આંખો પર તેમને બાર્બી lીંગલી જેવો લુક આપી રહી છે. શહનાઝના આ ફોટા ઇન્ટરનેટ પર આવતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયા છે. ચાહકો તેની સ્ટાઇલ પર ડૂબી ગયા છે અને તેને તેનો પ્રિય સ્ટાર કહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *