રણબીર કપૂર આજે આલિયા ભટ્ટને ડેટ કરી શકે છે, પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે તેમનું અને કેટરિના કૈફનું અફેર હતું. રણબીર અને કેટ એક સાથે વિદેશમાં રજા પર ગયા હતા. તમને જણાવી દઇએ કે તે સમયે રણબીર અને કેટરીનાના ખાનગી વેકેશનની તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર એકદમ વાયરલ થઈ હતી.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, જ્યારે મીડિયા રણબીર અને કેટની આ તસવીરો પર સલમાન ખાનની પ્રતિક્રિયા જાણવા માગતો હતો ત્યારે તે ખૂબ ગુસ્સે થયો હતો. ત્યારબાદ સલમાને કહ્યું કે તે વિચારે છે કે કેટરિનાની આ તસવીરો મોર્ફેડ છે.

Image Credit

સલમાને વધુમાં કહ્યું કે, ‘કોઈ રજા પર ગયું હોય અને તેની આવી તસ્વીરો પડવી ખોટી વાત છે, તે તમારી માતા અને બહેન સાથે પણ થઈ શકે છે’. સલમાને મીડિયાને પણ આ વાત કહી હતી કે, ‘જો આ રીતે તમારા ફેમિલીના ફોટા જાહેર કરવામાં આવે તો તમને કેવું લાગે?’

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે રણબીર અને કેટરિના રજાના દિવસે ઇબિઝા (સ્પેન) ગયા હતા, ત્યારે તેમના ફોટોગ્રાફરો દ્વારા તેમના ફોટોગ્રાફ્સ ક્લિક કરાયા હતા, જે સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થયા હતા. આપને જણાવી દઈએ કે રણબીર અને કેટરિનાએ પણ આ તસવીરો સામે વાંધો ઉઠાવતા કહ્યું હતું કે તેમની ગોપનીયતામાં દખલ કરવામાં આવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *