બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા હાલમાં એક ડાન્સ શોને ન્યાય આપી રહી છે. આ સાથે તે ફિટનેસ ફ્રીક પણ છે અને લોકોને ફીટ રહેવાની ટીપ્સ પણ આપે છે. આ એક પ્રોફેશનલ લાઈન છે, પરંતુ મલાઇકા અંગત જીવનમાં પોતાના અફેરને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. મલાઇકા બોલિવૂડ એક્ટર અર્જુન કપૂર સાથે રિલેશનશિપમાં છે અને બંનેને ઘણી બી-ટાઉન પાર્ટીઓમાં સાથે જોવા મળે છે. અવારનવાર એકબીજા સાથે તસ્વીરો પણ શેર કરે છે.

હવે મલાઈકા અરોરાએ ફોટો શેર કરીને ચાહકોમાં અફવાઓનું બજાર ધારદાર બનાવ્યું છે. મલાઇકાએ આ બધી તસવીરો તેના સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં મલાઈકા પોતાની ડાયમંડની વીંટી ફ્લન્ટ કરી રહી છે. જેના કારણે મલાઈકા અને અર્જુનની સગાઇની અટકળો સામે આવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

મલાઇકાની આ તસવીરોએ ચાહકોના મનમાં સવાલો ઉભા કર્યા છે કે શું અભિનેત્રીએ અર્જુન સાથે સગાઈ કરી છે. ઘણા લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર તેમની સગાઈ બદલ તેમને અભિનંદન પણ આપ્યા છે.

Image Credit

તસવીરોમાં મલાઈકાની સ્ટાઈલ જોવા જેવી છે. તસ્વીર શેર કરતાં મલાઇકા અરોરાએ લખ્યું, ‘આ રીંગ ઘણી સુંદર છે. સુંદર સુંદર ખુબ જ સુંદર. ખુશીઓ અહીંથી શરૂ થાય છે. જો તમે તમારા જીવનના પ્રેમ માટે જલ્દી જ સવાલ શરૂ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તેની સગાઈ રિંગ્સ કમાલ છે. તમે અહીંથી તમારા માટે રિંગ બનાવી શકો છો.

Image Credit

ઠીક છે, તે પહેલાં કોઈ અન્ય સ્પષ્ટ કરે છે કે મલાઇકા અરોરા કોઈ કંપનીની જાહેરાત કરી રહી છે. તેણે તેની પોસ્ટમાં આ વિશેની માહિતી પણ આપી છે, પરંતુ ચાહકો ફક્ત મલાઈકાની સગાઈની રાહ જોઈ રહ્યા હોવાથી તેઓએ પોસ્ટ જોતાની સાથે જ ટિપ્પણી કરવાનું શરૂ કરી દીધું. મલાઇકા અને અર્જુન લોકડાઉન દરમિયાન ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવતા હતા. બંનેએ સાથે ઘણો સમય પસાર કર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *