બોલિવૂડની ડ્રીમ ગર્લ હેમા માલિનીનું અંગત જીવન હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. એક તરફ જ્યારે જીતેન્દ્ર સાથે તેના લગ્ન ચાલી રહ્યા હતા, બીજી તરફ સંજીવ કુમારે પણ તેની સંભાળ લીધી, પરંતુ ધર્મેન્દ્રને માર માર્યો અને બંનેના લગ્ન થઈ ગયા. જોકે, ધર્મેન્દ્ર પહેલાથી જ પરિણીત અને ચાર સંતાનોના પિતા હોવાથી ધર્મેન્દ્રની બીજી પત્ની બની હતી.

Image Credit

પહેલેથી જ પરિણીત વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કરવાનો નિર્ણય સરળ નહોતો પણ હેમાએ કોઈનું સાંભળ્યું નહીં અને ધર્મેન્દ્ર સાથે લગ્ન કર્યા. તેમના લગ્નના ઘણા વર્ષો પછી, જ્યારે હેમાએ તેની જીવનચરિત્રની શરૂઆત કરી, ત્યારે તેમને એક સવાલ પૂછવામાં આવ્યો કે શું પુસ્તકમાં તેના સોતેલા-પુત્રો સન્ની અને બોબી દેઓલ સાથેના સંબંધો વિશે કોઈ માહિતી છે?

Image Credit

આ અંગે પ્રતિક્રિયા આપતા હેમાએ કહ્યું, “દરેક જણ વિચારે છે કે અમારો સંબંધ કેવો છે, પછી હું તમને જણાવી દઉં કે તે ખૂબ જ મધુર અને સૌહાર્દપૂર્ણ છે. જ્યારે પણ જરૂર પડે ત્યારે સની હંમેશા ધરમજી સા.થે મારી સાથે હાજર હોય છે, ખાસ કરીને જ્યારે મારું એકસીડન્ટ થયું ત્યારે તે પહેલો વ્યક્તિ હતો જે મને જોવા માટે મારા ઘરે આવ્યો હતો. તે ખૂબ ચિંતિત હતો કે શું ડોકટરો મારો ઈલાજ સારી રીતે કરે છે કે કેમ અને મારા ચહેરા પરના ટાંકા કાળજીપૂર્વક દૂર થયા છે કે નહીં. આ બધું જોઇને મને ખુબ જ સારું લાગતું હતું, તો આનાથી સાફ થાય છે કે અમારી વચ્ચે કેવો સંબંધ છે…..

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *