અભિનેતા અર્જુન કપૂર અને તારા સુતરિયા આજે ગોવા માટે રવાના થયા છે. અહીં આ બંને સ્ટાર્સ એક વિલન રીટર્ન ફિલ્મનું શૂટિંગ કરશે. ફોટા જુઓ અર્જુન કપૂર આજે એરપોર્ટ પર બ્લેક ડ્રેસમાં જોવા મળ્યો હતો. સાથે તારા પણ જોવા મળી હતી.

Image Credit

ફિલ્મનું નામ અર્જુન કપૂરના શ્વેટ શર્ટ પર લખાયું હતું. તારા સુતરિયા બ્લેક હોટ પેન્ટ અને ટોપમાં જોવા મળી હતી. તેનું નામ તારાની ટોચ પર લખાયેલું હતું. આ જ તારા સુતરીયાના ટોપ ફિલ્મનું નામ છાપવામાં આવ્યું હતું. તારા આ દરમિયાન ખુબ જ બોલ્ડ લાગી રહી હતી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ વર્ષ 2014 ની ફિલ્મ એક વિલનની સિક્વલ છે, જે એકતા કપૂર અને ભૂષણ કુમારે સહ-નિર્માણ કરી છે. રિતેશ દેશમુખ, શ્રદ્ધા કપૂર અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા એક વિલનમાં જોવા મળ્યા હતા. આ ફિલ્મ સુપરહિટ રહી હતી અને તેણે બોક્સ ઓફિસ પર ધમાકેદાર કમાણી પણ કરી હતી.

Image Credit

ગોવામાં અર્જુન અને તારા આ ફિલ્મના બીજા શેડ્યૂલનું શૂટિંગ પૂર્ણ કરશે. એક દિવસ પહેલા જ ફિલ્મના ડાયરેક્ટર મોહિત સુરી પણ શૂટિંગ માટે ગોવા જવા રવાના થયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *