બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલાએ મોડેલિંગમાં પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને આજે તે ઉદ્યોગનું એક જાણીતું નામ બની ગયું છે. તેણીની ફિલ્મો અથવા મ્યુઝિક વીડિયો ઉપરાંત ઉર્વશી તેના સ્ટાઇલિશ લુક માટે પણ જાણીતી છે. અભિનેત્રીનો બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ અવતાર હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે. આ દિવસોમાં ઉર્વશી રૌતેલા વીડિયોનો એક એવો વીડિયો છે, જે ચર્ચામાં છે. વીડિયોમાં ઉર્વશી રૌતેલા ફરી એકવાર સ્ટાઇલિશ અવતાર જોવા મળી રહી છે. ઉર્વશીએ તેના ઓફીશીયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર આ વિડીઓ શેર કર્યો છે જે ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

ઉર્વશી રૌતેલાએ આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. જેમાં તે મુંબઇ એરપોર્ટ પર જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં ઉર્વશી પિંક વન પીસ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ઉર્વશીનો આ મોહક લુક તેના ચાહકોમાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ઉર્વશીના વિડીઓમાં તમે જોઈ શકો છો કે પવનના લીધે ડ્રેસ ઉડે છે પરંતુ અભિનેત્રી હાથથી બચાવ કરતી જોવા મળે છે. ઉપરાંત, તેના સ્નીકર્સ પણ તેના ડ્રેસ સાથે પહેરવામાં આવે છે.

Image Credit

ઉર્વશી તેને કોરોનાથી બચાવવા માટે માસ્ક પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. જોકે, ઉર્વશી ઘણી વાર તેના ડ્રેસિંગને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. ડ્રેસ ગમે તે હોય, ઉર્વશી તેમને સંપૂર્ણ ગ્રેસ સાથે વહન કરે છે. વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો ઉર્વશી આજકાલ રણદીપ હૂડા સાથે વેબ સિરીઝ ‘ઈન્સ્પેક્ટર અવિનાશ’ના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ સિવાય આગામી દિવસોમાં તે ‘ધ બ્લેક રોઝ’ અને ‘થિરુત્તુ પાયલ 2’ ની બોલિવૂડના રિમેકમાં પણ વ્યસ્ત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *