અભિનેત્રી સન્ની લિયોન આજે બોલિવૂડની જાણીતી સ્ટાર બની ગઈ છે. તે જ સમયે, સની સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો સમય વિતાવે છે. મોટેભાગે તેમાંના કેટલાક વિડિઓ અને તસ્વીરો વાયરલ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, સની લિયોન ડાન્સ વિડિઓ ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ ધૂમ મચાવી રહી છે. આ વીડિયોમાં સની લિયોન ફિલ્મફેર 2021 ના ​​સ્ટેજ પર ધમાલ મચાવતી જોવા મળી રહી છે. સનીની ડાન્સ મૂવ્સથી ડાન્સિંગ ક્વીન નોરા ફતેહી અને સારા અલી ખાન ની પણ આંખો પહોળી થઇ ગઈ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

તમને જણાવી દઈએ કે સની લિયોનીનો આ ડાન્સ વીડિયો ફિલ્મફેરના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ સાથે શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને દર્શકો ખૂબ પસંદ કરે છે. એટલું જ નહીં, નોરા ફતેહી અને સારા અલી ખાન પણ સન્નીનો ડાન્સ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. જો કે સન્ની એક્ટિંગની સાથે સાથે ડાન્સ પણ સારો કરી લે છે. અભિનેત્રી સન્ની લિયોનનો વીડિયો આ વર્ષના ફિલ્મફેર એવોર્ડનો છે, જેની એક ઝલક આ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે. ફિલ્મફેર 2021,11 એપ્રિલના રોજ ટીવી પર ટેલિકાસ્ટ થવાની છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Filmfare (@filmfare)

તમને જણાવી દઇએ કે સોશિયલ મીડિયા પર અભિનેત્રી સની લિયોનીની ફેન ફોલોઇંગ ખૂબ જ જોરદાર છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેને ફોલો કરતા લોકોની સંખ્યા 44.4 મિલિયન સુધી પહોંચી ગઈ છે. તેમના આગામી પ્રોજેક્ટ્સની વાત કરીએ તો સની લિયોન ટૂંક સમયમાં ડિરેક્ટર વિક્રમ ભટ્ટની આગામી વેબ સિરીઝ ‘અનામિકા’માં જોવા મળશે. આ સિવાય સની ‘રંગીલા’, ‘કોકા કોલા’ અને ‘વીરમાદેવી’ જેવી ઘણી વધુ ફિલ્મોમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *