બોલિવૂડ એક્ટર્સ લોકોમાં ઘણા લોકપ્રિય છે, પરંતુ તેમના બાળકો પણ દરરોજ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અભિનેતા અજય દેવગણ અને કાજોલની પુત્રી ન્યાસા પણ લોકપ્રિય સ્ટાર કિડ્સમાં સામેલ છે. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. ઘણી વખત ન્યાસાને કપડાને લઈને ટ્રોલ પણ થવું પડે છે. ફેંસ તેના કપડાને લઈને તેને અવારનવાર ટ્રોલ કરે છે. ન્યાસા 20 એપ્રિલે 18 વર્ષની થશે. પરંતુ આ પહેલા તેનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં ન્યાસા તેની માતા કાજોલના ગીતો પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

ખરેખર, ન્યાસાની આ વિડિઓ તેની શાળાના ફંકશનનો છે. તેની સ્કૂલ સિંગાપોરમાં છે. આવી સ્થિતિમાં, તેની શાળાના ફંકશનમાં ન્યાસાએ તેની માતાના ઘણા ગીતો પર જોરદાર ડાન્સ કર્યા છે. સૌ પ્રથમ તે સુપરહિટ ફિલ્મ કભી ખુશી કભી ગમ, ‘બોલે ચૂડિયા’, ‘સજ્દા’ અને ‘માય નેમ ઇઝ ખાન’ ફિલ્મના ‘તેરે નૈના’ ગીતો પર નૃત્ય કરે છે. ન્યાસા સાથે તેની શાળાનું આખું ગ્રુપ ડાન્સ કરતુ જોવા મળે છે બધારે લગભગ સરખા કપડા મેચ કર્યા છે અને ન્યાસા સાથે જોરદાર ડાન્સ કરે છે, આ વીડિયા હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે જેને તમે પણ અહીં નિહાળી શકો છો…

આ પછી ન્યાસા અને તેના જૂથે કરીના કપૂર અને શાહિદ કપૂરના ગીત ‘નાગડા’ પર બેંગ ડાન્સ રજૂ કર્યો. અજય દેવગન અને કાજોલની પુત્રીના ડાન્સ પરફોર્મન્સની સોશિયલ મીડિયા પર પ્રશંસા થઈ રહી છે. લોકોને ન્યાસાનો આ ડાન્સ ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. વીડીઓ સતત વાઈરલ થઈ રહ્યો છે.

ગયા વર્ષે લોકડાઉન થતાં ન્યાસા મુંબઇ આવી ગઈ હતી. પરંતુ બાદમાં તે સ્કૂલમાં જોડાવા માટે સિંગાપોર ગઈ. ન્યાસા એક લોકપ્રિય સ્ટાર કિડ હોઈ શકે છે પરંતુ તે લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. તે મોટાભાગે કાજોલ અથવા અજય દેવગન સાથે જોવા મળે છે. આ સિવાય કાજોલ તેની પુત્રી સાથે સોશિયલ મીડિયા પર તસવીરો શેર કરે છે, જે તુરંત જ વાયરલ થઈ જાય છે. જો કે, ઘણી વખત એવું પણ બન્યું છે કે લોકો ન્યાસાને ટ્રોલ પણ કરે છે. આવા એક ઇન્ટરવ્યુમાં અજય દેવગને કહ્યું હતું કે સોશિયલ મીડિયા પર બાળકોને ટ્રોલ કરવું યોગ્ય નથી. અજયે કહ્યું હતું કે તમે અભિનેતા અને અભિનેત્રીને તેમના કામ પર ન્યાય આપો પણ તેમના બાળકો સાથે અન્યાય ન કરો. જો કે આજકાલ બોલીવુડના સ્ટાર કીડ ખુબ જ મહેનત કરી રહ્યા છે અને આગળ આવી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *