સોશિયલ મીડિયા દ્વારા લોકો હવે સેલેબ્સની ખૂબ નજીક આવી ગયા છે. તેમની પસંદગીના સેલેબ્સ ક્યાં છે અને શું કરી રહ્યા છે, તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા માહિતી મેળવે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ-ફેસબુક (ફેસબુક-ઇન્સ્ટાગ્રામ) દ્વારા, આ સેલેબ્સ તેમના ચાહકોને તેમની અંગત જિંદગીની ઝલક પણ રાખે છે. અભિનેત્રી ઇશા ગુપ્તા હાલમાં માલદીવમાં રજા આપી રહી છે. અભિનેત્રીએ તેની વેકેશનના ઘણા ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે. લોકો આ તસવીરોનો ખૂબ આનંદ લઈ રહ્યા છે. જો કે, કેટલાક લોકોને અભિનેત્રીનો બોલ્ડ અવતાર ગમ્યો ન હતો, જેના કારણે અનેક અભદ્ર ટિપ્પણીઓ પણ તેમના કોમેન્ટ બોક્સમાં દેખાવા માંડી હતી. આ કારણોસર, અભિનેત્રીએ તેનો ટિપ્પણી બોક્સ બંધ કરી દીધું હતું. .

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Esha Guupta (@egupta)

અભિનેત્રી એશા ગુપ્તાએ તેના ઇન્સ્ટા પેજ પર ચાહકો માટે માલદીવ વેકેશનની એક તસવીર શેર કરી છે. આમાં ઇશાએ ખૂબ જ બોલ્ડ બિકિની (બિકીની) માં રેતી પર બેઠેલી તસવીર લીધી. લોકોને ઈશાના આ અવતારને ખૂબ ગમ્યું. અભિનેત્રીની તસવીર બે લાખથી વધુ લોકો ગમી. પરંતુ કેટલીક અત્યંત અભદ્ર ટિપ્પણીઓને કારણે અભિનેત્રીએ તેનું કોમેન્ટ બોક્સ ઓફ કરી દીધું. લોકો કોમેન્ટ્સ માં અશ્લીલ શબ્દોનો ઉપયોગ કરવા લાગ્યા જે જોઇને અભિનેત્રીએ આવું કરવું પડેલું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Esha Guupta (@egupta)

એક્ટ્રેસ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તેના ઇન્સ્ટા પર તેના 53 લાખ ફોલોઅર્સ છે. અભિનેત્રી તેના આગમનના દિવસે તેના ચાહકો માટે ફોટા શેર કરે છે. થોડા સમય પહેલા, તેણે ઇન્સ્ટા પર તેની ફિલ્મ બોહાહાનું પ્રમોશન પણ કર્યું હતું. ઇશાએ ઇન્સ્ટા પર માલદીવ ટ્રિપની ઘણી તસવીરો શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Esha Guupta (@egupta)

જો આપણે અભિનેત્રીની ફિલ્મી કેરિયરની વાત કરીએ તો, પછી તે એક મ asડેલ તરીકે ગ્લેમર વર્લ્ડમાં પહેલી વાર હતી. આ પછી ઇશાએ 2007 માં મિસ ઈન્ડિયા ઇન્ટરનેશનલનો ખિતાબ જીત્યો હતો. તેણે ઈમરાન હાશ્મી સાથે ફિલ્મ જન્ન્ત 2 માં બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તાજેતરમાં તેણે જે.પી.દત્તા દ્વારા નિર્દેશિત પલ્ટન ફિલ્મમાં કામ કર્યું હતું. આમાં અભિનેત્રીની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *