અભિનેત્રી અંકિતા લોખંડેએ તાજેતરમાં તેના બોયફ્રેન્ડ વિકી જૈન સાથેના સંબંધોના ત્રણ વર્ષ પૂર્ણ કર્યા છે. આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રીએ તાજેતરમાં ત્રીજી વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી હતી, જેની તસવીરો તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા ચાહકો સાથે શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

સોશ્યલ મીડિયા પર, અંકિતા ચાહકોની આ કિલર સ્ટાઇલ ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે અને યુઝર્સ અંકિતાની આ તસવીરો પર ઘણાં ગમે છે અને કમેન્ટ કરે છે. આ સાથે, બધા ચાહકો અંકિતાને તેમના લગ્ન વિશે પણ સવાલ કરી રહ્યા છે કે, આખરે તે અને વિકી ક્યારે લગ્ન કરશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

અંકિતાએ પણ તસવીરો શેર કરતી વખતે તેના ચાહકોનો આભાર માન્યો છે. અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈનના ચાહકોએ તેમને આ પ્રસંગે ઘણી બધી ભેટો આપીને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. ઘણા લોકો કહે છે કે સુશાંતને હવે સંપૂર્ણ ભુલાવી ચુકી છે અંકિતા. જો કે બોયફ્રેન્ડ સાથે તસ્વીરો જોઇને એવું જ લાગી રહ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

તોહફોની તસવીર શેર કરતા અંકિતાએ બતાવ્યું છે કે ચાહકો દ્વારા તેમના માટે કેટલો પ્રેમ મોકલ્યો છે. આપને જણાવી દઈએ કે, અંતમાં અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેના બ્રેકઅપ પછી અંકિતા લોખંડે વિકી જૈન સાથે નવી જિંદગી તરફ આગળ વધી છે.

વિકી જૈન સાથેના તેના સંબંધોની સાથે અંકિતા ઘણીવાર તેની અંગત જિંદગી માટે પણ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અંકિતાએ સુશાંતના મૃત્યુ પછી તેના પરિવારને જે રીતે ટેકો આપ્યો તે રીતે તેણે અને સુશાંતના ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

જણાવી દઈએ કે અંકિતા અવારનવાર તેના સુંદર ચિત્રો અને વીડિયો વિક્કી સાથે શેર કરતી રહે છે. ચાહકો આ દંપતીને ખૂબ પસંદ કરે છે, જરા રાહ જુઓ, પછી દરેક જણ આ કપલ સાથે લગ્ન કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *