અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત તેના બોલ્ડ અને નમ્ર નિવેદનો માટે જાણીતી છે. કંગના તેની ફિલ્મો કરતા વધારે અંગત કારણોસર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આજે આ લેખમાં, અમે તમને કંગનાથી સંબંધિત કેટલાક આવા જ વિરોધાભાસ વિશે જણાવીશું, જેમાં બોલિવૂડ સ્ટાર અજય દેવગનનું નામ પણ બહાર આવ્યું હતું. જો કે આ વાતનો સ્વીકાર ખુદ કંગનાએ કર્યો હતો. તો ચાલો જાણીએ શું છે આ વાત…

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અજય દેવગન અને કંગના રાનાઉત ફિલ્મ વન્સ અપન એ ટાઇમ ઇન મુંબઇના શૂટિંગ દરમિયાન ખૂબ નજીક આવી ગયા હતા. સમાચારો અનુસાર, તે સમયે અજય અને કંગના વચ્ચેનો રોમાંસ જોરદાર હતો. બંને એકબીજાને વધુ સમય આપવા લાગ્યા હતા અને એકદમ નજીક આવી ગયા હતા.

Image Credit

વાત ત્યાં સુધી વધી ગઈ હતી કે અજય દેવગને ‘રાસ્કલ’ અને ‘તેજ’ જેવી ફિલ્મો અપાવવામાં કંગનાની મદદ પણ કરી હતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે ફિલ્મ ‘તેજ’ પહેલા વિદ્યા બાલનને ઓફર કરવામાં આવી હતી જે બાદમાં અજયના સૂચન પર આ ફિલ્મ કંગનાને આપવામાં આવી હતી. આ જોઇને તમે અંદાજો લગાવી શકો છો કે બંને કેટલા નજીક હશે.

જો કે, અજય અને કંગનાના સંબંધોમાં એક સમય એવો હતો જ્યારે કંગના અજય વિશે જરૂરી કરતાં વધુ સકારાત્મક અને ભાવનાત્મક બની રહી હતી. કહેવામાં આવે છે કે આ પછી જ અજય દેવગણે અભિનેત્રીથી દુર થવાનું શરૂ કર્યું હતું અને બંને વચ્ચે બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું. એક સમય એવો હતો જયારે બંને ખુબ જ નજીક આવી ગયા અને એકબીજા સાથે ખુબ જ સમય પસાર કર્યો હતો.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, અજયને નિશાન બનાવતી વખતે કંગનાએ એમ પણ કહ્યું કે તેણે પરિણીત પુરુષ સાથે ડેટિંગ કરીને મોટી ભૂલ કરી છે. કારણ કે બંનેના અફેરની વાત સાંભળીને અજયની પત્ની કાજોલના કાન પણ ઉભા થઈ ગયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *