ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં લગભગ દરેકનું પોતાનું ભવિષ્ય બનાવવાનું સપનું છે. ઘણા લોકો દરરોજ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું નસીબ અજમાવવા આવે છે, પરંતુ બધા લોકોને સફળતા મળતી નથી. આમ તો આ ઉદ્યોગમાં સફળ થવું તેના કરતાં ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં આવવું વધુ મુશ્કેલ છે. તારાઓ માટે તેમના ઉદ્યોગમાં તેમના ભાવિની કલ્પના કરવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે કારણ કે સ્ટાર અહીં ક્યારે ડૂબી જશે તે વિશે કહેવું ખૂબ મુશ્કેલ છે. તેમાંથી એક અભિનેત્રી મહિમા ચૌધરી પણ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mahimachaudhry (@mahimachaudhry1)

તમને જણાવી દઈએ કે મહિમા ચૌધરીએ પોતાની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત બોલીવુડના કિંગ શાહરૂખની ફિલ્મ થી કરી હતી અને આ ફિલ્મ સુપરહિટ સાબિત થઈ હતી. ફિલ્મ “પ્રદેશ” માં મહિમા ચૌધરીના અભિનયને લોકોએ ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી. આ ફિલ્મ પછી, મહિમા ચૌધરીની કારકિર્દી પણ શરૂ થઈ હતી પણ એક માર્ગ અકસ્માતથી આખી વાર્તા બદલાઈ ગઈ હતી અને અભિનેત્રીએ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીથી દૂર જવું પડ્યું હતું.

90 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી મહિમા ચૌધરી લાંબા સમયથી ફિલ્મ જગતથી દૂર છે. હજી સુધી ઘણા સમય થયા છે, મહિમા ચૌધરી કોઈ પણ ફિલ્મનો ભાગ બની નથી. મહિમા ચૌધરી હવે તેની પર્સનલ લાઇફ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપી રહી છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ એક્ટિવ છે. તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ચાહકો માટે નવીનતમ વિડિઓઝ અને ફોટા શેર કરતી રહે છે. દરમિયાન મહિમા ચૌધરીએ એક વીડિયો શેર કર્યો છે જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mahimachaudhry (@mahimachaudhry1)

મહિમા ચૌધરીએ શેર કરેલા વીડિયોમાં અભિનેત્રી પોતાની પુત્રી સાથે ડેન્ટિસ્ટ પાસે જઇ રહી છે. આ વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે મહિમા ચૌધરી તેની પુત્રી એરિયાના સાથે જોવા મળી રહી છે. મહિમાની પુત્રી એરિયાના ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી છે. મહિમા ચૌધરીએ શેર કરેલી આ વીડિયોને યુઝર્સ દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે મહિમા ચૌધરીએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત મોડેલિંગમાં કરી હતી. મહિમા ચૌધરીએ તેની મોડલિંગ કારકિર્દી દરમિયાન ઘણાં કમર્શિયલ્સમાં કામ કર્યું હતું. ત્યારબાદ તેણે દિગ્દર્શક સુભાષ ઘાઈની ફિલ્મ ‘પરદેસ’ દ્વારા બોલિવૂડમાં ધૂમ મચાવી હતી. આ ફિલ્મમાં મહિમાએ ગંગાની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ ફિલ્મમાં તે અપૂર્વ અગ્નિહોત્રી અને શાહરૂખ ખાનની સાથે જોવા મળી હતી. ત્યારબાદ તેણે ફિલ્મ ડાગ દી ફાયરમાં ડબલ રોલ ભજવ્યો હતો. મહિમા ચૌધરીએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું પરંતુ અચાનક તેણે પોતાને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીથી દૂર કરી દીધી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

તમને જણાવી દઈએ કે 2006 માં બોબી મુખર્જી અને મહિમા ચૌધરીના લગ્ન થયા હતા પરંતુ તેમનું લગ્નજીવન સફળ રહ્યું ન હતું અને 2013 માં બંનેએ એક બીજાને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા. આ બંનેના માર્ગો કાયમ માટે જુદા પડ્યા હતા. મહિમા ચૌધરીએ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન ખુલાસો કર્યો હતો કે તે આ લગ્નથી બિલકુલ ખુશ નથી, જેના કારણે તેની બે વાર કસુવાવડ થઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *