પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી મદાલસા શર્મા હંમેશાં તેના બોલ્ડ અવતારને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. અનુપમા સ્ટાર મદાલસા શર્માના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ ફેન્સ પણ તેના સેવિયાર અવતાર માટે તેને ફોલો કરે છે. મદાલસા આ વાતને સારી રીતે જાણે છે, તેથી જ તે સમયાંતરે તેની સમાન તસ્વીરો શેર કરતી રહે છે. મદાલસાએ ફરી એક વખત આવી તસવીરો શેર કરીને ચાહકોને મોહિત કર્યા છે. અવારનવાર મદાલસા તેની બોલ્ડ તસ્વીરો થી ચર્ચાઓમાં રહે છે.

અભિનેત્રી મદાલસા શર્માએ ઈંસ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલી તસવીરોમાં મલ્ટિકાર્રલ બિકિની પહેરીને પૂલમાં ડૂબકી લીધી છે. અભિનેતા મદાલસા શર્માએ તેની સુંદરતાથી પૂલના પાણીને આગ ચાંપી દીધી છે. અભિનેત્રી મદાલસા શર્માએ આંખો પર ચશ્મા વાળા પોઝરની જેમ પોઝ આપ્યો હતો. અભિનેત્રી મદલાસા શર્માની હોટનેસની ચાહક છે. જ્યારે પણ તેણી તેની બોલ્ડ તસવીરો શેર કરે છે ત્યારે ચાહકો પાગલ થઈ જાય છે. મિથુનનો દીકરો ખાસ સફળ રહ્યો નથી પરંતુ તેની વહુ મદાલસા ટીવી જગતમાં ધમાલ મચાવી રહી છે.

જણાવી દઈએ કે મિથુનની પુત્રવધૂ મદાલસા ખૂબ જ સુંદર છે અને તે તેલુગુ ફિલ્મ ઉદ્યોગની જાણીતી અભિનેત્રી છે. બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે મદાલસા પ્રખ્યાત અભિનેત્રી શીલા શર્મા અને નિર્માતા-નિર્દેશક સુભાષ શર્માની પુત્રી છે. શીલાએ 90 ના દાયકાના મહાભારતમાં દેવકીની ભૂમિકા ભજવી હતી. મદાલસાએ જુલાઈ 2018 માં મિથુન ચક્રવર્તીના મોટા પુત્ર મહાક્ષય (મીમોહ) ચક્રવર્તી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *