આ નામ સંવાદ તમે ‘નામમાં શું રાખ્યું છે’ સાંભળ્યું હશે. પરંતુ જો તમે કોઈની સાથે સંબંધમાં છો, તો બધું જ નામમાં છે. અમે આ એટલા માટે કહી રહ્યા છીએ કારણ કે ઘણી વખત તમારી સાથે એવું બન્યું હશે કે કોઈ નામની કેટલીક છોકરીઓ તમારી સાથે ન બને, તેમનો ઝગડો થશે, સંબંધો ખરાબ થવા પહેલાં ઘણી બધી સમસ્યાઓ હશે. ઘણી છોકરીઓ સાથે કોઈ છોકરાનું બનતું જ નથી કેમ કે તેઓ સ્વભાવ થોડો તીખો હોય છે અને કોઈની વાત માનવા તૈયાર હોતી નથી. જો તમને પણ આ સમસ્યા છે, તો અમે તમને આવા પાત્રોવાળી કેટલીક છોકરીઓ વિશે જણાવીશું, જે ફક્ત તમારા માટે જ હોઈ શકે છે.

ડી અક્ષય (D) :

Image Credit

જો તમે ડી નામની છોકરી સાથે સંબંધ રાખતા હોવ, તો પછી હું તમને અહીં જણાવી દઈએ કે આ નામની છોકરીઓ એકદમ રોમેન્ટિક છે. તેમના વિશે એવું કહેવામાં આવે છે કે તેઓ ભલે ગમે તેટલા વ્યસ્ત હોય, પરંતુ તેઓ તેમના જીવનસાથી માટે સમય કાઢે છે. ઉપરાંત ડી નામની છોકરીઓ તેમના ભાગીદારો પ્રત્યે એકદમ પ્રમાણિક છે. તે તેના પાર્ટનરને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે.

એસ અક્ષર (S) :

Image Credit

જો તમે એસ નામની છોકરી સાથે હોવ, તો પછી તમને કહો કે આ નામની છોકરીઓ ખૂબ ધૈર્યવન હોય છે. તેઓ તે લોકોમાં છે જેઓ તેમના સંબંધો અને તેમની કારકિર્દી પ્રત્યે જવાબદારી અને પ્રામાણિકતા લે છે. આ છોકરીઓ તેમના ભાગીદારો વિશે પણ ખૂબ ગંભીર છે, અને જ્યારે જરૂર પડે ત્યારે હંમેશા મદદ કરવા માટે તૈયાર હોય છે. આ છોકરીઓ હંમેશા તેના બોયફ્રેન્ડને હાથ મિલાવીને મદદ કરવા તૈયાર રહે છે.

એમ અક્ષર (M) :

Image Credit

જો તમે એમ નામની છોકરી સાથે સંપર્કમાં છો અથવા આ નામની કોઈ છોકરી તમારી સાથી છે, તો અહીં એ જાણવું અગત્યનું છે કે આ છોકરીઓ થોડી કઠોર પ્રકૃતિની છે. પરંતુ તે તેના જીવન સાથીને ખૂબ જ ચાહે છે અને તેમની સંભાળ રાખે છે. આ નામની છોકરીઓ તેમના ભાગીદારો ઉપરાંત દરેકનો આદર કરે છે. ઝઘડાઓથી દૂર રહેવાનું પણ પસંદ કરે છે. આ છોકરીઓ એકદમ શાંત સ્વભાવની હોય છે.

જી અક્ષર (G) :

Image Credit

જો જી નામની છોકરી સાથે તમારો સંબંધ છે, તો એવું કહેવામાં આવે છે કે તે થોડા હઠીલા સ્વભાવના છે, પરંતુ તે જ સમયે તે ખૂબ જ મહેનતુ પણ છે. એટલું જ નહીં, આ નામની છોકરીઓ પણ ઘણી ધાર્મિક વૃત્તિ ધરાવે છે અને હંમેશા પરિવારની સંભાળ રાખવા માટે આગળ હોય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *