બોલિવૂડની જાણીતી સિંગર નેહા કક્કરના અવાજમાં લાખો લોકો દિવાના છે. નેહાએ પોતાની મહેનત અને સમર્પણથી આજે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એક મોટું સ્થાન બનાવ્યું છે. નેહા કક્કર હાલમાં સિંગિંગ રિયાલિટી શો ઇન્ડિયન આઈડલનો ન્યાયાધીશ છે. એક સમય એવો હતો જ્યારે નેહા એક સ્પર્ધક તરીકે શોમાં આવી હતી. તે જ સમયે, નેહાનો એક જૂનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

ખરેખર, નેહા કક્કરનો આ વીડિયો ઘણો જૂનો છે. તમને જણાવી દઇએ કે નેહા ઈન્ડિયન આઇડોલ 2 માં એક સ્પર્ધક તરીકે આવી હતી. શોના ન્યાયાધીશો સોનુ નિગમ, ફરાહ ખાન અને અનુ મલિક હતા. નેહાએ ફિલ્મ રેફ્યુજીનું હિટ ગીત ‘આસ લગતે હૈ’ હિટ કર્યું હતું. ગાયું તે જ સમયે, વાયરલ વીડિયોમાં અનુ મલિકની પ્રતિક્રિયા જોઈને બધાને આશ્ચર્ય થયું.

આ વીડિયોમાં નેહા કક્કરનું ગીત સાંભળીને ન્યાયાધીશ અનુ મલિક કહે છે કે, ‘નેહા કક્કર, તમારો અવાજ સાંભળીને હું તને મારા મોં પર થપ્પડ મારું.’ આ પછી, અનુ પોતાને થપ્પડ મારતા દેખાયો. તમને જણાવી દઈએ કે, ઇન્ડિયન આઇડોલ 2 માં ભાગ લેનાર નેહા કક્કર આજે હિમેશ રેશમિયા અને વિશાલ દાદલાની સાથે એક જ શોનો ન્યાય કરી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *