ઉર્વશી રૌતેલાએ તેના ચહેરા પર કરોડોનો ડાયમંડ માસ્ક પહેર્યો હતો, ઉર્વશી રૌતેલા તેની સુંદરતા સાથે ફેશન સેન્સ અંગે પણ ચર્ચામાં છે. તેણી તેની ફેશન માટે કરોડો કરોડોનો ખર્ચ કરે છે, જે ચાહકોની સંવેદનાઓને ઉડાડે છે. તાજેતરમાં ફરી એકવાર અભિનેત્રી તેના લક્ઝરી ફેશન લુકને લઈને ચર્ચામાં છે. જેના માટે કેટલાક ચાહકો તેની ખૂબ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે, જ્યારે ઘણા તેને જોરદાર રીતે ટ્રોલ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલા પણ તેની સુંદરતા સાથે ફેશન સેન્સને લઈને ચર્ચામાં છે. તેણી તેની ફેશન માટે કરોડો કરોડોનો ખર્ચ કરે છે, જે ચાહકોની સંવેદનાઓને ઉડાડે છે. તાજેતરમાં ફરી એકવાર અભિનેત્રી તેના લક્ઝરી ફેશન લુકને લઈને ચર્ચામાં છે. જેના માટે કેટલાક ચાહકો તેની ખૂબ પ્રશંસા કરી રહ્યા છે, જ્યારે ઘણા તેને જોરદાર રીતે ટ્રોલ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

ખરેખર, ઉર્વશીએ તેનો એક વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે, જેમાં તે ચહેરા પર ડાયમંડ માસ્કરેડ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. વીડિયો શેર કરીને તેણે જણાવ્યું કે તેના ચહેરા પર હીરાથી બનાવેલો માસ્કરેડ ખૂબ જ ભારે હતો.

આ હીરોથી ભરેલા ફેસ માસ્કની કિંમત 3 કરોડ કહેવામાં આવી રહી છે, જેને સાંભળીને ચાહકો ચકિત થઇ ગયા. આ વીડિયો પર ઘણા ચાહકો તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, ઘણા ટ્રોલિંગે લખ્યું – હવે તેઓ શું ફેશન કહે છે, કોઈ અમને કહેશે. બીજાએ કહ્યું- પાગલ લાગી રહી છે. આવા ઘણા લોકોએ ટિપ્પણી કરીને તેમને ટ્રોલ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. જો કે ઉર્વશી ટ્રોલસ પર વધુ ધ્યાન આપતી નથી તે અવારનવાર કંઇક નવી ફેશન લઈને આવે જ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *