ઉત્તરપ્રદેશના ગોરખપુર જિલ્લામાં એક આશ્ચર્યજનક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીં એક મહિલાએ તેના ભાણેજને દિલ આપી બેઠી છે. પત્નીની બેવફાઈથી ગુસ્સે થઈને મહિલાનો પતિ ઘરની બહાર નીકળી ગયો છે.

Image Credit

ગોરખપુરના ખોરાબાર વિસ્તારમાં એક ગામમાં રહેતી અને સગા સંબંધી યુવક સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધેલી મહિલા પતિની બેવફાઈનો મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. આ સંદર્ભે ગુરુવારે મહિલાએ યુવક પર બળાત્કાર ગુજારવાનો આરોપ લગાવી ખોબર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ આપી છે.

Image Credit

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મહિલા એક વર્ષ પહેલા દિલ્હીમાં તેના પતિ સાથે રહેતી હતી. લોકડાઉન દરમિયાન પતિ-પત્ની ગામમાં આવ્યા હતા. તે જ સમયે, એક યુવાનના ભાણેજના સંબંધમાં, મહિલા તેની સાથે શારીરિક રીતે જોડાયેલી હતી.

Image Credit

લગભગ એક વર્ષ સુધી બંને મોજ કરતા રહ્યાં, પતિને જ્યારે આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તે પત્ની સાથે પાછો દિલ્હી ગયો. આશરે 10 દિવસ પહેલા પતિ-પત્ની દિલ્હીથી ગામ આવ્યા હતા. આ માહિતીની જાણ થતાં જ ભાણેજ પણ મામા પાસે આવી ગયો. દરમિયાન પતિએ વાંધાજનક હાલતમાં બંનેને રંગે હાથે પકડી લીધા હતા અને પત્ની સાથે ગુસ્સામાં ઝગડીને ચાલ્યો ગયો હતો.

Image Credit

આ પછી મહિલા પ્રેમી ભાણેજ સાથે રહેવાનું દબાણ હતું. કોઈ વાતની ગેરહાજરીમાં તેણે તેની વિરુદ્ધ ખોબર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. તેણે કહ્યું કે તેને દુનિયાથી મતલબ નથી. તે તેના પ્રેમી સાથે રહેવા માંગે છે. ભાણેજ પણ ખોરાબર ક્ષેત્રના બીજા ગામનો છે. સ્થાનિક લોકોના જણાવ્યા મુજબ આ યુવક મામી પર ફિદા હતો અને તેણે લાખો રૂપિયા ખર્ચ કર્યા છે. આ અંગે ખોબેર ઇન્સ્પેક્ટર નાસિર હુસેન કહે છે કે તાહરિર મળી આવી છે, આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *