તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીનું પાત્ર ખૂબ સ્ટાઇલિશ છે અને તેથી જેઠાલાલ તેની સ્ટાઈલ અને સુદર્તાના દિવાના છે. પરંતુ ખાસ વાત એ છે કે બબીતા ​​જીનો રોલ કરનાર મુનમુન દત્તા વાસ્તવિક જીવનમાં પણ ખૂબ જ ગ્લેમરસ અને સ્ટાઇલિશ છે. તે અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર ફેંસ સાથે તેની બોલ્ડ તસ્વીરો શેર કરીને ધમાલ મચાવે છે.

ઘણીવાર મુનમુન દત્તા તેના સુંદર અને સ્ટાઇલિશ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. તે હવે ચિત્તા પ્રિન્ટ શોર્ટ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. જેની પ્રશંસા કરવામાં આવી રહી છે. જો કે બબીતાજીની દરેક તસ્વીરો ફેંસને ખુબ જ પસંદ આવે છે.

આ તસવીરોમાં મુનમૂન સુંદર દેખાઈ રહી છે. તેના પર તેનું અભિનય પણ જોવા યોગ્ય છે. આ જ કારણ છે કે આ ફોટા પોસ્ટ થતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયા છે. મુનમુન દત્તાનું ઇન્સ્ટાગ્રામ આવી તસવીરોથી ભરેલું છે. તેને સ્ટાઇલમાં રહેવાનું પસંદ છે અને મોટેભાગે તે ફોટોશૂટ ડિઝાઇનર પોશાકોમાં પોસ્ટ કરતી રહે છે. જેને તેના ચાહકો પણ ખૂબ પસંદ કરે છે. શો ના ચાહકોને બબીતાજીનું પાત્ર ખુબ જ પસંદ આવે છે, યુવાનોમાં બબીતાજી ખુબ જ પ્રખ્યાત છે. અમુક લોકો તો બબીતાજીને જોવા માટે જ જાણે શો જુએ છે.

તે ભારતીય પોશાક પહેરે હોય કે વેસ્ટર્ન ડ્રેસ, મુનમૂન તમામ પ્રકારના પહેરવેશમાં એકદમ સ્ટાઈલીસ અને સુંદર લાગે છે અને આ પ્રથાઓને લીધે માત્ર જેઠાલાલ જ નહીં પરંતુ દરેક જણ તેના માટે દિવાના છે.

છેલ્લા 12 વર્ષથી, મુનમુન તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા શો સાથે સંકળાયેલા છે. જેમાં તે બબીતા ​​જીની ભૂમિકામાં જોવા મળી રહી છે. લોકો પણ આ ભૂમિકામાં તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. શો માં જેઠાલાલ બબીતાજી ના આશિક જોવા મળે છે તે તેની પાછળ પાગલ હોય છે. હંમેશા તે બબીતાજી ને ફલર્ટ કરતા જોવા મળે છે,

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *