મૌની રોયના લોકો જેની સ્ટાઇલ દિવાના છે. જેના ચાહકો એક ઝલક મેળવવા તલપાપડ છે. અને મૌની તેમને જરાય નિરાશ કરતા નથી. મૌની રોય નાગિન સિરિયલમાં અભિનય અને તેની સુંદરતા વિશે ચર્ચામાં આવી હતી. અને હવે તે ફિલ્મોમાં પણ પ્રવેશ કરી ચુકી છે. પરંતુ જો ફિલ્મો કરતા વધારે કોઈના વખાણ કરવાં હોય તો તે મૌની રોયની સ્ટાઇલ છે. કેમ કે મૌની હમેશા તેની નવી નવી સ્ટાઈલ ને લઈને ચર્ચાઓ બનાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

ખાસ કરીને બ્લેક વેનીયરમાં અભિનેત્રીએ પાયમાલી કરી છે. કાળો રંગ આ સુંદર સ્ત્રી પર ખૂબ જોરદાર લાગે છે. અને જો તમે અમારા મુદ્દાને માનતા નથી, તો પછી ચિત્રો જુઓ. આત્મવિશ્વાસ વધુ પ્રબળ બનશે. જેમ કે, મૌની રોય હંમેશાં તેની તસવીરો બ્લેક આઉટફિટ્સમાં શેર કરતી હોય છે અને આ વખતે પણ તેની ગ્લેમરસ અને હોટ સ્ટાઇલ લોકોને ખુશ કરે છે. મૌની ઘણી વખાણ આવા બ્લેક કપડાઓમાં સુંદર પોઝ આપીને લોકોને ઘાયલ કરી જાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

આ શોર્ટ ડિઝાઇનર ડ્રેસમાં મૌનીનો કિલર લુક અને કિલર લુક જોવા મળી રહ્યો છે. એક કે બે નહીં, મૌનીએ આ સુંદર સુંદર લાકડાનું પાતરણું અનેક ચિત્રો શેર કરી છે અને ખરેખર તે ઇચ્છે છે કે દરેક ચિત્ર પર હૃદય ભૂંસાઈ જાય. મૌનીનો કાળો પ્રેમ ખૂબ જ જૂનો છે. ક્યારેક બધા કાળા અને ક્યારેક કાળા સાથે સફેદનું સંયોજન જોરદાર છે. મૌની હમેશા તેની સ્ટાઈલને લઈને ચર્ચામાં આવીને ફેંસને દીવાના બનાવી દે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

થોડા સમય પહેલા, મૌની રોય આ તસવીર શેર કરીને સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ લોકપ્રિય બની હતી. અને દરેક જણ તેમની હોટ એક્ટ્સના દિવાના બની ગયા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

મોંની સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર હોટ તસ્વીરો શેર કરીને ચર્ચામાં રહે છે તેની મોટા ભાગની તસ્વીરો ગ્લેમરસ હોય છે. ફેંસ તેને ખુબ જ પસંદ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *