કરીના કપૂરે થોડા સમય પહેલા જ તેના બીજા બાળકને જન્મ આપ્યો છે. અને હવે તે પણ પોતાના કામમાં પરત ફરી છે. પોતાના બિઝી શિડ્યુલમાં પણ કરીના માતા બનવાની ફરજ નિભાવે છે. તૈમૂર સાથે સમયે, તે ગુણવત્તાયુક્ત સમય પર ઝૂમી રહી હોય તેવું લાગે છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેતી હોવાથી તે તેની પળોની કેટલીક ઝલક ચાહકો સાથે પણ શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ તેણે તૈમૂરનો વીડિયો ફેન્સ સાથે શેર કર્યો છે. જેમાં તૈમૂર સ્ટ્રેચિંગ કરતા જોવા મળે છે.

કરીનાના આ વીડિયોમાં તૈમૂરની ખૂબ જ સુંદર શૈલી જોવા મળી રહી છે. લાગે છે કે તૈમૂર પણ તેની માતાની જેમ યોગ શીખવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યો છે. આ વીડિયોને શેર કરતાં કરીનાએ લખ્યું છે કે, યોગ પછી સ્ટ્રેચિંગ અથવા નિદ્રા પછી સ્ટ્રેચિંગ, તમને ક્યારેય ખબર નહીં પડે…

તૈમૂર ભલે નાનો હોય પણ તે આ ઉંમરે સૌથી પ્રખ્યાત સ્ટાર કિડ છે. તૈમૂરની માતા કરીનાની જેમ લાખો ચાહકો છે. આ જ કારણ છે કે તૈમૂરનો આ વીડિયો પોસ્ટ થતાંની સાથે જ વાયરલ થવા લાગ્યો. તૈમૂરની આ ટીખળ ચાહકોને ખૂબ જ ગમે છે. અને તેઓ તેના પર ઉગ્ર ટિપ્પણી પણ કરી રહ્યા છે.

તે જ સમયે, તૈમુરની ફૈબા એટલે કે સબા અલી ખાને પણ આ વિડિઓ પર ટિપ્પણી કરી અને લખ્યું કે, ખૂબ પ્રેમ, સલામત રહો, મારા જીવન, ટિમ. આ સિવાય કરીનાની કઝીન રિદ્ધિમાએ પણ આ વીડિયો પર હાર્ટ ઇમોજી બનાવ્યો છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો કરીના ખૂબ જ જલ્દીથી લાલ સિંહ ચડ્ડા ફિલ્મમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે બોલિવૂડ સ્ટાર આમિર ખાન પણ જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *