કપૂર પરિવાર ભારતીય સિનેમાનો પ્રથમ પરિવાર છે. આ પરિવારે ભારતીય સિનેમાની શરૂઆતથી લઈને ઊંચાઈ સુધીની સફર જ જોઈ નથી, પરંતુ તે પણ તે પ્રવાસનો એક ભાગ રહ્યા છે. કપૂર પરિવારનો પુત્ર શશી કપૂર તેના સમયમાં સુપરસ્ટાર હતો. લોકો તેમની ફિલ્મોના દિવાના હતા. શશી કપૂર પૃથ્વીરાજ કપૂરનો સૌથી નાનો પુત્ર અને રાજ કપૂર અને શમી કપૂરનો ભાઈ છે. શશી કપૂરે ફિલ્મોમાં ઘણું નામ કમાવ્યું, પરંતુ તેની આગામી પેઢીએ ફિલ્મ જગતથી અંતર જાળવી રાખ્યું. બસ, હવે શશી કપૂરની પૌત્રી આલિયા કપૂર સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહી છે.

સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડીંગ છે આલિયા :

Image Credit

લોકો આલિયા કપૂરની સુંદરતાને લઈને દિવાના થઈ ગયા છે. આલિયા ફક્ત 22 વર્ષની છે અને ફિલ્મ જગતથી ખૂબ દૂર લંડનમાં રહે છે. તેણે પોતાનો અભ્યાસ યુકેથી જ પૂર્ણ કર્યો હતો. જણાવી દઈએ કે કરણ કપૂર મોડી અભિનેતા શશી કપૂરના બીજા દીકરાની પુત્રી છે. આલિયાને જેક નામનો એક ભાઈ પણ છે.

શશિ કપૂરની પોતી છે આલિયા કપૂર :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આલિયા કપૂરના દાદા શશી કપૂર ફિલ્મ જગતમાં એટલા લોકપ્રિય હતા, જેટલું તેમનું અંગત જીવન પણ ગુપ્ત હતું. તેને તેના પરિવારની વિરુદ્ધ ગઈ હતી અને એંગ્લો-ઇન્ડિયન થિયેટર આર્ટિસ્ટ જેનિફર કેન્ડલ સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા. જેમની પાસેથી તેને સંજના, કરણ અને કૃણાલ નામના ત્રણ બાળકો થયા. શશી કપૂરે પોતાના દીકરા કરણ કપૂરને ફિલ્મોમાં લોન્ચ કર્યો હતો, પરંતુ તે ફિલ્મોમાં વિશેષ નામ કમાવી શક્યો નહીં.

તે તેમના સમયમાં એક મહાન મોડેલ હતો. પછી પાછળથી તે ફોટોગ્રાફર બન્યો. જેમાં તેણે ઘણી સફળતા મેળવી હતી. કરણે ફિલ્મોને બાય બાય પણ કહી હતી અને કેનેડિયન લોર્ના સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેમની પુત્રી આલિયા કપૂર છે.

કરીના-કરિશ્મા કપૂરને સુંદરતામાં આપે છે ટક્કર :

Image Credit

કરણ તેની પત્ની સાથે લંડનમાં સ્થાયી થઇ ગયો છે. જ્યાં તેને આલિયા અને જેક નામના બે બાળકો છે. આલિયા તેના ભાઈ કરતા મોટી છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ એક્ટિવ છે. તે હંમેશાં તેના પરિવાર સાથે અથવા મસ્તી કરતી વખતે ઘણાં બધાં ફોટા શેર કરે છે. પરંતુ હવે અચાનક તે ઘણું ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. આલિયા એટલી સુંદર છે કે લોકો કહે છે કે તેણે સુંદરતાની બાબતમાં પણ કરીના અને કરિશ્માને પાછળ છોડી દીધી છે. તે તેના માતાપિતાની જેમ વિદેશી લાગે છે. જોકે આલિયા તેના ભારતીય પરિવારની ખૂબ નજીક છે. આલિયા પરિવાર સાથે ખાસ પ્રસંગોમાં પણ જોવા મળે છે. આલિયાની સુંદરતા પાસે કરીના કરિશ્મા કઈ જ નથી. તે એકદમ સુંદર અને ક્યુટ છે. જે તમે તસવીરોમાં જોઈ શકો છો.

આલિયા ભલે ફિલ્મોથી ભલે દૂર હોય પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ એક્ટિવ હોય છે. તે તેની તસવીર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતી રહે છે. આલિયા ફિલ્મી દુનિયાથી દૂર છે, પરંતુ તે પોતાનું જીવન ખૂબ જ એન્જોય કરે છે. તેઓ ખૂબ જ સુંદર છે. આલિયાના સોનેરી વાળ તેની સુંદરતામાં સુંદરતાનો ઉમેરો કરે છે. આલિયાનો ગ્લેમરસ અવતાર ઘણીવાર તસવીરોમાં જોવા મળે છે.

સોશ્યલ મીડિયા પર આલિયાની તસવીર જોઈ યુઝર્સને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યું છે. લોકો માને છે કે તે સુંદરતામાં કરીના અને કરિશ્મા સાથે સ્પર્ધા કરે છે. તેના ચિત્ર પર ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ છે. અચાનક જ આલિયાની વધતી લોકપ્રિયતાને જોઇને કેટલાક લોકોને પણ આશા છે કે કદાચ તે ફિલ્મોમાં પગ મૂકશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *