અભિનેતા અરબાઝ ખાન અને મલાઈકા અરોરા ઘણા લાંબા સમયથી છૂટા પડી ગયા છે. આજે મલાઈકા અરોરા અભિનેતા અર્જુન કપૂર સાથે રિલેશનશિપમાં છે, જ્યારે અરબાઝ ખાન મોડેલ જ્યોર્જિયા આંદ્રેની સાથે જોવા મળે છે. આજે આ લેખમાં, અમે તમને જણાવીશું કે જ્યારે એક કાર્યક્રમમાં પહોંચેલા અરબાઝને મલાઇકા અને અર્જુનના લગ્નને લગતા પત્રકારોએ પૂછ્યું ત્યારે તે શું બન્યું.

Image Credit

ખરેખર, પત્રકારોએ અરબાઝને સવાલ કર્યો કે સાંભળ્યું છે કે અર્જુન અને મલાઈકા લગ્ન કરવા જઇ રહ્યા છે? આ સવાલ પર અરબાઝ હસતાં હસતાં બોલ્યા, ‘પાજી, તમે બહુ બુદ્ધિશાળી પ્રશ્નો પૂછ્યા છે! તમે ખૂબ જ સખત મહેનત કરી હશે, તમે આખી રાત તેના પર બેઠા હોવું જોઈએ. ‘

Image Credit

અરબાઝ અહીં અટક્યો નહીં, તેના બદલે તેણે કહ્યું, ‘પાજીએ તમારા પ્રશ્નના જવાબ મને આપવાના છે, પણ તમે વિચારવામાં એટલો સમય કાઢ્યો, મને થોડો સમય પણ આપો! હું કાલે જઇશ?

Image Credit

પત્રકારોના સવાલ પર આનો જવાબ આપતી વખતે અરબાઝ હસતાં અને ત્યાંથી ચાલ્યા ગયા. તમને જણાવી દઇએ કે મલાઇકાથી છૂટાછેડા સમયે પણ અરબાઝે સ્પષ્ટ કહ્યું હતું કે તેની અને મલાઈકા વચ્ચે બાબતો સામાન્ય નથી. અરબાઝના મતે, તે વધુ સારું હતું કે આપણે આપણા જીવનને લગતા નિર્ણયો લઈએ અને આપણા પોતાના માર્ગ પર આગળ વધીએ અને અમે પણ તે જ કર્યું.’

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *