સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર ટૂંક સમયમાં બોલીવુડમાં પ્રવેશવા જઇ રહી છે, પરંતુ શનાયાનું તે પરિવર્તન કે જે તે બોલીવુડમાં આવતા પહેલા જોવાનું છે તે આશ્ચર્યજનક છે. હા, અમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી શનાયા નો ખૂબ જ બોલ્ડ અવતાર જોઈ રહ્યા છીએ. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શનાયા છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી તેની બોલ્ડ તસવીરો શેર કરતી જોવા મળી રહી છે, દરેક લોકો આ તસ્વીરો જોતા જ રહી ગયા.

એટલું જ નહીં, સોશ્યલ મીડિયા પર શનાયાની આ તસવીરો પણ લોકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે અને જાહ્નવી કપૂર અને અનન્યા પાંડે સાથે તેની તુલના પણ કરી રહ્યા છે. નેટીઝન્સના મતે બોલ્ડનેસના કિસ્સામાં શનાયા, જાહ્નવી કપૂર અને અનન્યા પાંડેને ટક્કર આપતી જોવા મળે છે. જો કે શનાયાની બોલ્ડનેસ જોઇને તમે જ કહેશો કે તે બોલ્ડનેસ માં આગળ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં, કરણ જોહરે દિગ્દર્શક અથવા સ્ટારિડ લોન્ચપેડ જેવા ફિલ્મ નિર્માતા કરતાં વધુ લોકપ્રિયતા મેળવી છે. આલિયા ભટ્ટ, વરૂણ ધવન, જાહ્નવી કપૂર, અનન્યા પાંડે સહિત અનેક સ્ટાર કિડ્સની રાઇડ્સ શરૂ કરનાર જોહર હવે સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર સાથે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એન્ટ્રી-પાસ મૂકી રહ્યા છે.

સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર હવે કરણ જોહરની ધર્મ પ્રોડક્શન્સથી બોલિવૂડમાં પહેલું પગલું ભરવા જઇ રહી છે. કરણ જોહરે હાલમાં જ પોતાના પ્રોડક્શન હાઉસની સાથે પોતાની ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ એજન્સી શરૂ કરી છે. આ અંતર્ગત તે શનાયાને પોતાની ફિલ્મમાં રજૂ કરવા જઇ રહ્યો છે.

શનાયા આ જુલાઈથી તેની પ્રથમ ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ કરશે. જો કે કરણે આ ફિલ્મ વિશે વધારે માહિતી આપી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *