બોલિવૂડ અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂર આ દિવસોમાં માલદીવમાં રજાઓ આપી રહી છે. તે સતત માલદીવથી તેના ફોટા શેર કરતી જોવા મળે છે. આ સાથે જ શ્રદ્ધા કપૂરની કેટલીક તસવીરો અત્યારે સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. શ્રદ્ધા કપૂરે શેર કરેલી તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. લોકો તેમની તસવીરો પર ટિપ્પણી કરીને સતત તેમના વખાણ કરે છે. લોકો તેના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર, શ્રદ્ધા કપૂરની તસવીરો પર અત્યાર સુધી લાખો લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. આ તસ્વીર સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ વાઈરલ થઇ રહી છે. તેની આ તસવીરોમાં શ્રદ્ધા કપૂર બીચ પર જોવા મળી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, શ્રદ્ધા કપૂર આ દિવસોમાં લંડનમાં તેની ફિલ્મ ચલબાઝને લઈને ચર્ચામાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

શ્રદ્ધા કપૂર લંડનમાં તેની આગામી ફિલ્મ ચલબાઝમાં મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. અભિનેત્રીના નવા પ્રોજેક્ટની ઘોષણા થયા બાદ તેના ચાહકો ઘણા ઉત્સાહિત છે. શ્રદ્ધા કપૂર આ ફિલ્મમાં ડબલ રોલ ભજવી રહી છે. અલબત્ત, શ્રદ્ધાને ડબલ રોલમાં જોવી એ એક ઝટપટનો અનુભવ હશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

તમને જણાવી દઈએ કે, શ્રદ્ધા કપૂર આ દિવસોમાં લંડનમાં તેની ફિલ્મ ચલબાઝને લઈને ચર્ચામાં છે. શ્રદ્ધા કપૂર લંડનમાં તેની આગામી ફિલ્મ ચલબાઝમાં મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. અભિનેત્રીના નવા પ્રોજેક્ટની ઘોષણા થયા બાદ તેના ચાહકો ઘણા ઉત્સાહિત છે. લોકો તેને જલ્દી પડદા પર જોવા માંગે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *