મમી બન્યા બાદ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અનુષ્કા શર્મા હવે તેની ફિટનેસની પૂરી સંભાળ લઈ રહી છે. જાન્યુઆરીમાં માતા બન્યા પછી, તેણે લગભગ 2 મહિનાનો વિરામ લીધો. હવે તે કામ પર પરત ફરી છે, ચાહકો પણ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. અનુષ્કા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. સોશિયલ મીડિયા પર, તે તેના પ્રશંસકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે તેના ફોટા સાથે વિડિઓઝ પણ શેર કરતી રહે છે. હાલમાં જ માતા બનીને અનુષ્કા ચર્ચાઓમાં આવી હતી, હવે તે ફરી કામ પર પરત ફરી છે અને એકદમ તંદુરસ્ત છે જે તમે આ વીડીઓમાં જોઈ શકો છો. તાજેતરમાં જ તેણે એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે પોતાના પતિ અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન અને તેના પતિ વિરાટ કોહલીને ઉપાડતી જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

અનુષ્કા શર્માએ હાલમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં વિરાટ કોહલી કોઈની સાથે વાત કરતા જોવા મળે છે અને તેની પાછળ ઉભેલી અનુષ્કા તેને પાછળથી ઉઠાવે છે. વિરાટ અનુષ્કાને આવું જોઈને સ્તબ્ધ થઈ ગયો અને મોથામાંથી નીકળી ગયું ઓ તેરી… ફરી કરને. વિરાટ અનુષ્કાનો મસ્તી કરતો આ વિડીઓ સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

આ પછી, અનુષ્કા વિરાટને પાછળની તરફ નમવાની ના પાડે છે અને આ માટે તેણી પાસેથી વચન પણ લે છે અને પછી ફરી એક વાર વિરાટને તેની બાહુમાં પકડી લે છે. અનુષ્કાનો આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયો શેર કર્યા પછી તેણે લખ્યું- ‘મેં આ કર્યું?’ વિડીઓમાં છેલ્લે અનુષ્કાનું રીએક્શન પણ જોવા જેવું છે. લોકોને તે ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યું છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રીએ તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જે ફક્ત સોશિયલ મીડિયા સાથે સંબંધિત છે. લોકોની માનસિકતાને ધ્યાનમાં રાખીને અનુષ્કાએ આ પોસ્ટ કર્યું હતું, જેમાં એક ખાસ સંદેશ પણ છુપાયો છે. ખરેખર, અનુષ્કા શર્માએ એક ક્વોટ શેર કર્યો અને ચાહકોને એક ખાસ સંદેશ આપ્યો. અનુષ્કાની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીએ લખ્યું છે કે, ‘સોશિયલ મીડિયા એવા લોકોથી ભરેલું છે જેમનું વર્તન ઝેરી છે અને તેઓ પોતાનું ધ્યાન જોવાને બદલે અન્યની ખામીઓને દૂર કરવા પર પોતાનું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આજે, વિશ્વ વધુ વિવેચકો માંગતો નથી, પરંતુ વધુ આત્મ જાગૃતિ માંગે છે. અનુષ્કા એ હકીકત સાથે સંપૂર્ણ રીતે સંયોગ લાગે છે કે બીજાઓની ખામીઓ પહેલાં, આજે જરૂરિયાત છે કે માણસોએ પોતાની ખામીઓ દૂર કરવી જોઈએ. જો કે અનુષ્કાનો આ વિડીઓ દરેકને પસંદ આવી રહ્યો છે તો જણાવો તમને કેવો લાગ્યો?

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *