અભિનેત્રી જેનિફર વિન્જેટ આજે ટેલિવિઝન ઉદ્યોગની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તેમની લોકપ્રિયતા એ છે કે તેઓ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ સામે ઉભા છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેની પાછળ મોટી સંખ્યામાં ચાહકો છે. તે ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની મોહક શૈલીમાં તસ્વીરો પોસ્ટ કરે છે. જેને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. જેનીફર ટીવીની અભિનેત્રી છે પરંતુ સુંદરતામાં અને ગ્લેમરસમાં બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને પણ ટક્કર આપે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jennifer Winget (@jenniferwinget1)

હાલમાં જેનિફર વીંગેટે તેની કેટલીક હોટ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. જે સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ જોવા મળી રહી છે. જેનિફર વીંગેટે મલ્ટીરંગર સ્વીમસ્યુટ પહેરીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર અદભૂત તસ્વીરો શેર કરી હતી. જે તેના ચાહકો અને અન્ય ટીવી સ્ટાર્સનું પણ ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યું છે. અવારનવાર જેનીફર તેની બોલ્ડ તસ્વીરો થી ચાહકોના દિલ જીતી લે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jennifer Winget (@jenniferwinget1)

‘દિલ મિલ ગયે’ અને ‘એક હજાર મેં મેરી બહના હૈ’ના ટીવી કલાકાર સહબન અઝીમને જેનિફર વિંગેટનો ફોટો ગમ્યો છે, જેની સાથે તેણે લખ્યું છે કે’ તાપમાં અચાનક વધારાને લીધે હું અહીં બેહોશ થઈ રહ્યો છું ‘. કોઈએ મને ઉપાડ્યો અને ઘરે લઇ જવાની કૃપા કરો. ઘણા ફેંસએ આ તસ્વીરો પર ખુબ જ સારો પ્રતિસાદ આપ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Jennifer Winget (@jenniferwinget1)

સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કરેલા ફોટામાં, જેનિફર તેની ઉપર સફેદ રંગની સ્વિમસ્યુટ અને મલ્ટીકલર ગાઉન પહેરેલી જોઇ શકાય છે. અન્ય એક તસ્વીરોમાં તેની પીઠ પરનો ટેટૂ પણ જોઇ શકાય છે. આ ચિત્રને શેર કરવા ઉપરાંત, જેનિફરે લખ્યું છે કે ‘અમે સૂર્ય, આકાશ અને સમુદ્રથી ઉધાર લીધેલા રંગોમાં સપના છીએ’. તેમની આ તસવીરને અત્યાર સુધી 5 લાખથી વધુ લોકો પસંદ કરી ચૂક્યા છે. આ તસ્વીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *