નોરા ફતેહીને આજે ખાસના ફૂડહોલ ખાતે જોવામાં આવી હતી જ્યાં તે ખૂબ જ કેઝ્યુઅલ અને સિમ્પલ લુકમાં જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન, નોરાએ પ્લેન બ્લેક ટી-શર્ટ અને શોર્ટ્સ પહેરેલ હતું. નોરાએ આ વસ્તુને ખાસ બે બાબતોથી ખૂબ જ સરળ બનાવી. તે તેની હેરસ્ટાઇલ અને તેની પારદર્શક હાઈ હિલ્સ હતી. નોરાના લૂક પર હરકોઈ પાગલ થઇ રહ્યું છે.

Image Credit

નોરાએ ખુબ જ સિમ્પલ લૂકમાં લાંબી પોની અને હાઈ હિલ્સ સાથે ખૂબ સરળ સરળ દેખાવને પૂરક બનાવ્યો અને તેને ખૂબ જ વિશેષ બનાવ્યો. લોકો હવે નોરાના આ લુક પર પણ ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. તેના ફેંસને તેની આ તસ્વીરો અને લૂક ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે. લોકો તેના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

Image Credit

મુંબઈમાં કોરોના ગાઇડલાઇન્સનું પાલન કરતી વખતે, નોરાએ એક માસ્ક પણ પહેર્યું હતું અને કદાચ આ જ કારણ હતું કે તેણીનો મીડિયા સાથે કોઈ સંપર્ક કર્યો નથી, હંમેશા મીડિયા સાથે વાતચીત કરનાર અને પોઝ આપનાર નોરા આ વખતે ઉભી પણ રહી નહિ અને સીધી કારમાં બેસી ગઈ.

Image Credit

તે જ સમયે, નોરા ફતેહીનું ફોટોશૂટ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. મેટાલિક સિલ્વર ટૂંકા અને ખૂબ સ્ટાઇલિશ આઉટફીટમાં નોરાની શૈલી તેના પ્રશંસકોને  ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે. નોરા હંમેશા તેના લૂકને લઈને ચર્ચાઓ બનાવે છે.

Image Credit

આ આઉટફીટ પણ હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે કારણ કે તેની ડિઝાઇન હોલીવુડના સુપરસ્ટાર ડિઝાઇનર જિયાના અઝાર દ્વારા કરવામાં આવી છે. તે જ સમયે, નોરાએ આ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને આ ડ્રેસમાં ચાર ચાંદ લગાવી દીધા હતા. આમ તો નોરા જયારે પણ બહાર જોવા મળે ત્યારે મીડિયા તેને ઘેરી લે છે અને ચર્ચાઓમાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *