બોલિવૂડ સ્ટારકિડ્સ હંમેશાં કોઈક કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. સારા અલી ખાન, જાહ્નવી કપૂર અને અનન્યા પાંડેએ પોતાની ફિલ્મ્સથી લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે. તે જ સમયે, અન્ય ચાહકો શનાયા કપૂર અને સુહાના ખાન જેવા સ્ટાર કિડ્સના બોલિવૂડ ડેબ્યૂની રાહ જોઈ રહ્યા છે. પરંતુ અહીં અમે એવા સ્ટાર કિડની વાત કરી રહ્યા છીએ જે બોલીવુડ અને ગ્લેમરની દુનિયાથી દૂર છે. સુપરસ્ટાર શશી કપૂરની પૌત્રી આલિયા કપૂર ફિલ્મોમાં નથી, પરંતુ તેની સુંદરતા ચર્ચામાં રહે છે. સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર તે તસ્વીરોથી હેડલાઈનમાં રહે છે.

Image Credit

સોશ્યલ મીડિયા પર લોકો માને છે કે કરીના કપૂર અને કરિશ્મા કપૂરની દ્રષ્ટિએ ક્યાંય પણ ઓછા નથી, ફરક માત્ર એટલો જ છે કે તેઓ ગ્લેમરની દુનિયામાં છે, . સુંદર આલિયાકપૂર ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેના જીવનની મીઠી પળોને શેર કરતી જોવા મળી છે. આલિયા ફિલ્મની દુનિયાથી ખૂબ જ દૂર છે અને તે પોતાની રીતે જીવન જીવે છે. આલિયા એકદમ સુંદર અને ગ્લેમરસ છે.

Image Credit

આલિયા કપૂર કરણ કપૂરની પુત્રી છે. કરણ શશી કપૂરનો પુત્ર છે અને તેની ફોટોગ્રાફી માટે દુનિયાભરમાં જાણીતો છે. આલિયા તેના માતા-પિતાની જેમ વિદેશી લાગે છે. આલિયા કપૂર લંડનમાં પરિવાર સાથે રહે છે અને ત્યાં જ મોટી થઈ છે. આલિયાનો એક નાનો ભાઈ છે, જેનું નામ જેક છે. જણાવી દઈએ કે આલિયા કપૂર પરિવારની લાડલી છે બધા સાથે તેનું મજબુત બોન્ડીંગ છે.

Image Credit

આલિયા કપૂર લંડન સ્થિત હોઈ શકે, પરંતુ તે તેના મુંબઈ પરિવારની ખૂબ નજીક છે. આલિયા તેની કઝીન કરિશ્મા અને કરીના સાથે સારો બોન્ડ છે. તૈમૂરનો જન્મ થયો ત્યારે તે કરીનાના પટૌડી પેલેસમાં ઉજવણીમાં ભાગ લીધો હતો. આલિયાના પિતા કરણે ક્યારેય ફિલ્મ્સમાં ભાગ્ય અજમાવ્યું હતું.

Image Credit

તેના પિતા શશી કપૂરે પણ તેને એક ફિલ્મથી લોંચ કર્યો પરંતુ તે સફળ થઈ શક્યો નહીં. તેને મોડેલિંગમાં પણ સફળતા મળી નથી. આલિયા હંમેશાં તેના પરિવાર સાથે ફોટા શેર કરતી હોય છે. તે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેની સુંદર તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે અને હંમેશા ચર્ચાઓમાં રહે છે. તેની સુંદરતાના હરકોઈ દીવાના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *