ટીવીનો લોકપ્રિય કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ઘણા સમયથી દર્શકોને મનોરંજન આપે છે. શોમાં ‘ટપ્પુ સેના’એ દર્શકોના દિલમાં સ્થાન બનાવ્યું છે. આ પાત્રોમાંથી એક છે સોનલિકા ભીડે ઉર્ફે સોનુ. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં સોનુનું પાત્ર ઘણી વાર બદલાયું છે. પરંતુ હાલમાં શોમાં સોનુનું પાત્ર પલક સિદ્ધવાની નિભાવી રહી છે, જે લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. સોનું સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર ચર્ચાઓમાં રહે છે.

Image Credit

ટીવી એક્ટ્રેસ પલક સિધવાણી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આંખ મારવી ઘણી વાર તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે. પલકે ખૂબ જ ટૂંકા સમયમાં દરેકને તેના ચાહક બનાવ્યા છે. વાસ્તવિક જીવનમાં પલક ખૂબ જ ગ્લેમરસ છે. પલકે હાલમાં જ તેની કેટલીક ગ્લેમરસ તસવીરો પોસ્ટ કરી છે, જેના પર ચાહકો ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

પલક સિધવાનીના ચાહકો પણ તેમના નવા ફોટાઓની આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે. આ સ્કાય બ્લુ આઉટફિટ ખૂબ સ્ટાઇલિશ લાગે છે. ફોટામાં પલકની સુંદર સ્મિત ચાહકોને પાગલ કરી રહી છે ચાહકો હસતાં હસતાં આ ફોટોશૂટને જોરદાર પસંદ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

આ પહેલા પલક સિધવાણીએ તેના ફોટાને પારદર્શક લાઇટ કલરની સાડીમાં શેર કર્યા હતા, જે ખૂબ વાયરલ થઈ હતી. તેણે આ સાડી સાથે પિંક કલરનું બ્લાઉઝ પહેર્યું હતું. પલક સિધવાણીએ ‘અમૂલ બટર’ એડમાં પણ કામ કર્યું છે. તે 2019 માં ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટારની વેબ સિરીઝ ‘હોસ્ટેજ’ માં પણ જોવા મળી હતી.

Image Credit

પલક સોનુના પાત્રમાં ફીટ થવા માટે સખત મહેનત કરે છે. પરિણામ એ છે કે વધુ દર્શકો તેને ખૂબ ચાહે છે. ટીવીનો લોકપ્રિય કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ઘણા સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે.’તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા’ના તમામ પાત્રો તેમની રજૂઆતોથી દર્શકોના ફેવરિટ રહ્યા છે. સોનુની ભૂમિકામાં પલકને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *