અભિનેત્રી અને ડાન્સર નોરા ફતેહી તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં ખૂબ જ શાનદાર શૈલીમાં જોવા મળી હતી. આ સમય દરમિયાન, અમે તમારા માટે નોરાની કેટલીક આકર્ષક તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ. આ સમય દરમિયાન, નોરા રેડ કલરના બોડીકોન ડ્રેસમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી હતી. આ ફીટ ડ્રેસમાં નોરાનું ફિગર એકદમ સાફ દેખાઈ રહ્યું છે.

Image Credit

આ સાથે, આ લૂકને પૂર્ણ કરવા માટે નોરાએ બ્લેક એસેસરીઝનો ઉપયોગ કર્યો હતો, જે તેના લુકને વધુ બોલ્ડનેસ ભરી રહ્યો હતો. જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે નોરાએ આ સમય દરમિયાન બ્લેક હેન્ડબેગ, બ્લેક માસ્ક અને બ્લેક હીલ્સ પહેરી હતી. નોરાનું ફિગર જોઇને હરકોઈ તેને જોતું જ રહી ગયું.

Image Credit

આ સાથે, નોરા ફતેહી ખૂબ જ ભવ્ય રીતે તેના કર્વ્સ અને ખુલ્લા રેશમી વાળ ખુશ કરતી જોવા મળી હતી. નોરા ફતેહી તેની જબરદસ્ત શૈલીથી ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે. તે તેની સ્ટાઇલ અને ડ્રેસ વિશે ચર્ચામાં રહે છે. નોરા ભલે વિદેશી હોય પરંતુ ડાન્સ થી દરેક ભારતીયોના દિલમાં રાજ કરે છે.

Image Credit

નોરા ફતેહીની લોકપ્રિયતા એ પણ બતાવે છે કે તાજેતરમાં જ 2018 માં રજૂ થયેલ ‘સત્યમેવ જયતે’નું’ ગીત ‘દિલબર દિલબર’ એ યુટ્યુબ પર 1 બિલિયન વ્યૂઝ પુરા કરવાનો રેકોર્ડ બનાવ્યો છે. નોરાએ આ ખુશીમાં કેક કાપીને સેલિબ્રેશન પણ કર્યું હતું.

Image Credit

નોરાની આગામી ફિલ્મો વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે હવે અજય દેવગણની ફિલ્મ ભુજ: ધ પ્રાઈડ ઓફ ઈન્ડિયામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *