કરીના કપૂર ખાન અને સૈફ અલી ખાને હજી સુધી મીડિયા અને સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર તેમના બીજા બાળકની કોઈ ઝલક આપી નથી. પરંતુ લાગે છે કે નાના રણધીર કપૂરે આકસ્મિક રીતે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સૈફિનાના બીજા દીકરાની પહેલી તસવીર લીક કરી દીધી છે. જોકે, રણધીર કપૂરે તરત જ આ તસ્વીર ડિલીટ કરી દીધી હતી.

Image Credit

ખરેખર, રણધીર કપૂરે તેના પૌત્રના બે ફોટોગ્રાફ્સનો કોલાજ ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર અપલોડ કર્યો. પરંતુ લાગે છે કે રણધીર કપૂરે આ તસ્વીર ભૂલથી સોશિયલ મીડિયા પર અપલોડ કરી છે. કારણ કે તેણે થોડી મિનિટોમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી તે તસ્વીર ડીલીટ કરી દીધી હતી. પરંતુ ચાહકો પણ ઓછા હોંશિયાર નથી, તેમણે રણધીર કપૂરની તસવીર ડિલીટ કરતા પહેલા સ્ક્રીનશોટ પણ લીધા હતા. હવે આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

આ પહેલા કરીના કપૂરે પણ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર નવજાત શિશુ સાથેની પોતાની એક તસવીર શેર કરી હતી, જો કે તેણે વર્ચુઅલ દુનિયામાં પોતાના બીજા બાળકના ચહેરાની ઝલક પણ આપી નહોતી. જણાવી દઈએ કે કરીનાએ 21 ફેબ્રુઆરીએ તેના બીજા બાળકને જન્મ આપ્યો. કરીનાને બ્રીચ કેન્ડી હોસ્પિટલમાં પહોંચાડવામાં આવી. કરીના અને સૈફના મોટા પુત્રનું નામ તૈમૂર છે. તૈમૂરનો જન્મ 2016 માં થયો હતો.

જણાવી દઈએ કે કરીનાના બીજા બાળકનું નામકરણ હજી બાકી છે. તે જ સમયે, અભિનેત્રીના એક નિકટકે જાહેર કર્યું છે કે સૈફિના તેના બીજા બાળકના નામકરણમાં ખૂબ ઓછા લોકોને આમંત્રણ આપવા જઇ રહી છે. ખરેખર, કરીના અને સૈફ નથી ઇચ્છતા કે રોગચાળાને કારણે વધુ લોકોનો એકઠા થાય.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *