મનોરંજનની દુનિયામાં સંબંધો રચાય છે અને બગડે છે. અવારનવાર અભિનેતા અને અભિનેત્રીના અફેરના સમાચારો મળી રહે છે. જોકે સંબંધ તૂટી જવાને કારણે મીડિયામાં ઘણા કારણો આવે છે, પરંતુ તેનું વાસ્તવિક કારણ ભાગ્યે જ કોઈને ખબર હશે. તે જ સમયે, ઘણા તારાઓ તેમના સંબંધો વિશે પોતાને જાહેર કરે છે, પછી ભલે તે કોઈ પ્રણય હોય કે બ્રેકઅપ. આવો જ એક સંબંધ દીપિકા પાદુકોણ અને સિદ્ધાર્થ માલ્યા વચ્ચેનો હતો. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દીપિકા પાદુકોણ અને બિઝનેસ ટાયકૂનનો પુત્ર સિદ્ધાર્થ માલ્યા એકબીજા સાથે રિલેશનશિપમાં નથી આવ્યા અને જ્યારે તે બંને તૂટી પડ્યા ત્યારે તે ખબર નહોતી પડી, પરંતુ તેમના સંબંધો હેડલાઇન્સ બનાવ્યા. જો કે, સિદ્ધાર્થ અને દીપિકા બંનેએ તેમના બ્રેકઅપનું કારણ મીડિયા સાથે શેર કર્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Deepika Padukone (@deepikapadukone)

મોડલિંગના દિવસો દરમિયાન દીપિકા વિજય માલ્યાના લોકપ્રિય કિંગફિશર કેલેન્ડરનું મોડેલ હોતી હતી. શાહરૂખ ખાન (એસઆરકે) સાથેની ફિલ્મ ‘ઓમ શાંતિ ઓમ’ થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કર્યા પછી, દીપિકાએ એક પછી એક સફળતાની ઉત્સાહ ચડવાનું શરૂ કર્યું. રણબીર કપૂર સાથેના બ્રેકઅપ બાદ દીપિકાની નારાજગી બાદ સિદ્ધાર્થ માલ્યાએ તેમનો સાથ આપ્યો હતો. જ્યારે દીપિકાને સિદ્ધાર્થ વિશે પૂછપરછ કરવામાં આવી ત્યારે તેણે સ્વીકાર્યું કે તે સિદ્ધાર્થ સાથે સંબંધમાં છે. બંનેને ઘણીવાર ઇવેન્ટ્સ અને એવોર્ડ ફંક્શનમાં સાથે જોવામાં આવતા હતા, પરંતુ તેમના સંબંધો થોડા સમય માટે જ ટકી રહ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sid (@sidmallya)

સિદ્ધાર્થ સાથેના તેના બ્રેકઅપ અંગે દીપિકાએ કહ્યું- ‘મેં આ સંબંધને બચાવવા માટે ખૂબ જ પ્રયત્ન કર્યો પણ, સિદ્ધાર્થનું વર્તન એકદમ વિચિત્ર બની રહ્યું હતું. હું આ સંબંધમાં ભવિષ્ય જોઈ શક્યો નહીં. તે જ સમયે, જ્યારે સિદ્ધાર્થ માલ્યાને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેમણે કહ્યું કે, ‘મુશ્કેલ સમયમાં દીપિકાએ મારો સાથ આપ્યો નહીં. જ્યારે હું તેમને મેહેંગા ભેટો આપતો હતો. મેં તેના મિત્રો માટે ઘણી મોટી પાર્ટીઓ આપી છે, તે તે દિવસો ભૂલી ગઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *