બોલિવૂડ અભિનેતા અજય દેવગણ હાલમાં તેની આગામી ફિલ્મ સ્પોર્ટ્સ બાયોપિક મેદાનના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. અભિનેતાની ઘણી તસવીરો પણ સેટ પરથી બહાર આવી છે. હવે તેની પત્ની અને અભિનેત્રી કાજોલે સોશિયલ મીડિયા પર એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં અજય દેવગન કેમેરા સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. આ તસવીર શેર કરીને કાજોલે અજય દેવગનની જન્મદિવસની શુભેચ્છા શેર કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kajol Devgan (@kajol)

કાજોલે અજય દેવગણની તસવીર સાથે ફન કેપ્શન પણ લખ્યું છે. કાજોલે લખ્યું, ‘સેલ્ફી લેવાનો પ્રયત્ન કર્યો, પણ મને એક જ’ સેલ્ફી ‘મળી જેમાં તે અન્ય કેમેરા સાથે જોવા મળે છે. તે પોતાને માટે સૌથી વધુ કરે છે તે કરી રહ્યો છે. હેપી બર્થડે … આજે અને હંમેશા. ‘

અજય દેવગને પણ કાજોલની આ સુંદર ફરિયાદનો જવાબ આપ્યો છે. કાજોલને જવાબ આપવા માટે અજયે સોશિયલ મીડિયાની મદદ લીધી છે. અજયે લખ્યું, ‘આપને ઘણા લાંબા સમયથી ડીયુની સેલ્ફી લઈશું.’

અજયનો આ જવાબ સાંભળીને તેના ચાહકો પણ ખૂબ ખુશ છે. દેશભરના લોકોએ અજય દેવગનને તેમના જન્મદિવસ પર અભિનંદન પાઠવ્યા છે. પાઇપલાઇનમાં અજયની ઘણી ફિલ્મો છે. આમાંથી તેણે ગંગુબાઈનું શૂટિંગ સમાપ્ત કરી દીધું છે, જ્યારે ફિલ્મની મુખ્ય અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ કોરોના પોઝિટિવ બની છે, તેથી હજી આ ફિલ્મ સમાપ્ત થવાની આશા નથી. અજય દેવગન બિગ બુલ ફિલ્મનું નિર્માણ કરી રહ્યા છે. આ ફિલ્મમાં અભિષેક બચ્ચન મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *