બોલિવૂડનો દબંગ સલમાન ખાન હજી કુંવારો છે. ભલે સલમાને લગ્ન કર્યા ન હોય, પરંતુ તેના અફેરની વાતો હંમેશાં મુખ્ય મથાળાઓ બનાવે છે. સલમાને ઘણી અભિનેત્રીઓને ડેટ કરી છે. સલમાન ખાનનું નામ સંગીતા (સંગીતા બિજલાની) બિજલાની, એશ્વર્યા રાય અને કેટરિના કૈફ જેવી સ્ટાર અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું છે. નોંધનીય છે કે સલમાનનું નામ સૌ પ્રથમ મોડવ અને અભિનેતા સોમી અલી સાથે સંકળાયેલું હતું. બંનેના અફેરને લઈને ઘણી ચર્ચા થઈ હતી. પરંતુ હાલમાં જ સોમી, જે સલમાનની ગર્લફ્રેન્ડ છે, તેને સલમાન પર ધોખેબાઝનો આરોપ લગાવ્યો છે.

સલમાને આપ્યો દગો :

Image Credit

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સોમી અલીએ કહ્યું કે જ્યારે તે સલમાન ખાન સાથે રિલેશનશિપમાં હતી ત્યારે તે તેની સાથે દગો કર્યો હતો. સોમીએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે 20 વર્ષ પહેલા મારી સાથે તેને બ્રેકઅપ કર્યું હતું. તેઓએ મારી સાથે દગો કર્યો અને તે પછી હું તેમને છોડીને ચાલી ગઈ.

બંને વચ્ચે આવી ઐશ્વર્યા :

Image Credit

સોમી અલી અગાઉ પણ સલમાન સાથેના બ્રેકઅપ પર બોલી છે. તેણે કહ્યું હતું કે એશ્વર્યા રાય તેમની અને સલમાનની વચ્ચે આવી હતી. તે અને સલમાન એકબીજા સાથે ખૂબ જ સારા સમય પસાર કરી રહ્યા હતા પરંતુ તે પછી સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ હમ દિલ દે ચૂકે સનમના શૂટિંગ દરમિયાન સલમાન ખાન અને એશ્વર્યા રાય પ્રેમમાં પડ્યાં અને શૂટિંગ સમાપ્ત થઈ ગયું – બંને એકબીજાની ખૂબ નજીક ગયા. આ સંબંધની જાણ થતાં જ સોમી તેનાથી અલગ થઇ ગઈ.

આઠ વર્ષના પ્રેમ પર પાણી ફર્યું :

Image Credit

સોમીના જણાવ્યા અનુસાર 16 વર્ષની ઉંમરે તેણે સલમાનની ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયા જોઈ હતી અને ત્યારબાદ તેણે તેની સાથે લગ્ન કરવાનું મન બનાવી લીધું હતું. તેણે તેની માતાને કહ્યું કે તે ભારત જઇ રહી છે. ભારત આવ્યા પછી, સોમીએ મોડેલિંગ પ્રોજેક્ટ્સ કર્યા અને કેટલીક ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું. જે બાદ તેઓ સલમાનને મળ્યા અને ત્યારબાદ બંનેએ એકબીજાને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું. બંનેએ આઠ વર્ષ સુધી તાકીદ કરી પરંતુ સોમી બ્રેકઅપ બાદ ભારત છોડીને ચાલી ગઈ. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સોમી અલીનો જન્મ પાકિસ્તાનના કરાચીમાં થયો હતો. તેણે બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *