નિક જોનાસ અને પ્રિયંકા ચોપડાએ ડિસેમ્બર 2018 માં લગ્ન ગાળ બંધાવી હતી. પ્રિયંકા ચોપડા પહેલા નિક જોનાસ તેમની કરતા ઘણી જૂની અભિનેત્રીઓને ડેટ કરી ચૂક્યો છે. નિકે પણ ચેટ શોમાં આવું કરવાનું કારણ આપ્યું હતું. નિક જોનાસે વર્ષ 2013 માં એક ચેટ શોમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે અત્યાર સુધીની છોકરીઓની તેણીની સંખ્યા સૌથી મોટી હતી, તે સૌથી મોટી 35 વર્ષિય મહિલા હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by NICK JONɅS (@nickjonas)

નિકે કહ્યું કે તે તેના કરતા વૃદ્ધ મહિલાઓની તારીખો છે કારણ કે તે જાણે છે કે મારે શું જોઈએ છે. નિકે 55 વર્ષીય અભિનેત્રી ડેમી મૂરેસ ને પણ ડેટ કરી છે. બંનેના જણાવ્યા અનુસાર, ડેમીની મુલાકાત ડેમીની પુત્રી રૂમર મિલ્સ દ્વારા થઈ હતી. આ સિવાય નિકે સાત વર્ષ મોટી ઓસ્ટ્રેલિયન અભિનેત્રી ડેલ્ટા ગુડ્રેમ ( 33 વર્ષ) અને ૧૩ વર્ષ મોટી કેટ હડસન ને ડેટ કરી હતી.

વોગ મેગેઝિનના જણાવ્યા અનુસાર, નિકે પહેલી વાર પ્રિયંકાને ક્વોન્ટિકોમાં જોયો હતો. ત્યારબાદ તેણે તેના સહ-અભિનેતા ગ્રેહામ રોજર્સને સંદેશ આપ્યો. નિકે લખ્યું – પ્રિયંકા ખૂબ જ સુંદર છે. આ પછી, વર્ષ 2017 માં તેણે પ્રિયંકાને સોશિયલ મીડિયા પર એક સંદેશ લખ્યો હતો, “આપના કોમન ફ્રેન્ડસ કહી રહ્યા છે કે આપણે મળવું જોઈએ.”

પ્રિયંકાએ જણાવ્યું હતું કે પહેલી તારીખે તેઓ લોસ એન્જલસ ગયા હતા અને ત્યાં નિકે તેમને કહ્યું હતું કે મને તમારી રીત ગમે છે, મને તમારો દ્રષ્ટિકોણ ગમે છે. ત્રીજી ડેટ પર પ્રિયંકાને ગ્રીસમાં ઘૂંટણ પર બેસીને પ્રસ્તાવ મૂક્યો. પ્રિયંકાએ 45 સેકન્ડની મૌન પછી હા કહ્યું.

પ્રિયંકા ચોપડા અને નિક જોનાસે જોધપુરના ઉમેદ ભવન પેલેસમાં 1 અને 2 ડિસેમ્બરે લગ્નની વિધિ પૂર્ણ કરી હતી. લગ્ન પછી, પ્રિયંકા વધુ સમય અમેરિકામાં વિતાવે છે. ઘણી વાર ફરતા જતા, તેમના ચિત્રો બહાર આવે છે. પ્રિયંકા નિક સાથે ક્રૂઝ પર રજા માણતી વખતે જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *