ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે જોડાયેલા કેટલાક સ્ટાર્સ તેમની પડદા પર માત્ર અભિનય દ્વારા લાખો દર્શકોને પ્રભાવિત કરે છે, પરંતુ કેટલીક વાર તેઓ વાસ્તવિકતામાં કેટલાક કામ પણ કરે છે જે લાખો લોકોના હૃદયને સ્પર્શે છે. આવા તારાઓની સૂચિમાં સલમાન ખાન, શાહરૂખ ખાન, સોનુ સૂદ, પલક મુછ્લ જેવી ઘણી હસ્તીઓ આર્થિક રીતે નબળા અને અનાથ લોકોને મદદ કરે છે. હવે આ દરિયાદિલ સ્ટાર્સની યાદીમાં અન્ય એક સેલિબ્રિટીનું નામ શામેલ થઈ ગયું છે. અને તે છે સિંહમ અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલ.

દક્ષિણ ભારતની ફિલ્મોથી બોલિવૂડમાં પણ પોતાની અભિનયનો ફેલાવો કરનાર કાજલ અગ્રવાલે તાજેતરમાં જ તેના એક પ્રશંસકની મદદથી હૃદય બતાવ્યું છે. અભિનેત્રીએ હૈદરાબાદની મહિલા ફેનની કોલેજ ફી ચૂકવી દીધી છે. અભિનેત્રીએ છેલ્લા દિવસે એટલે કે શનિવારે સુમા નામની એક છોકરી વિદ્યાર્થીની મદદ કરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે સુમા ફાર્મસીની વિદ્યાર્થીની છે પરંતુ તેની પાસે ફી ભરવા માટે પૈસા નહોતા, જ્યારે તેણે ટ્વિટર દ્વારા કાજલ પાસે મદદ માંગી હતી.

વિદ્યાર્થીએ અભિનેત્રીને ટેગ કર્યા અને તેના એકાઉન્ટની વિગતો શેર કરી અને મદદ કરવાની અપીલ કરી. અભિનેત્રીએ વિલંબ કર્યા વિના પૈસા વિદ્યાર્થીના ખાતામાં ટ્રાન્સફર કર્યા હતા. જણાવી દઈએ કે કાજલ પાસેથી માત્ર ૮૩૦૦૦ રૂપિયાની માંગ કરવામાં આવી હતી પરંતુ કાજલે વિદ્યાર્થીની ના ખાતામાં પુરા એક લાખ રૂપિયા નાખી દીધા અને ખુબ જ મોટી મદદ કરી છે. જેના લીધે હાલમાં કાજલ ખુબ જ ચર્ચાઓમાં છે.

સુમાએ અભિનેત્રીને ટેગ કર્યા અને પોસ્ટમાં લખ્યું કે “મારી નોકરી થોડા દિવસો પહેલા ગઈ છે, જેના કારણે હું મારા આગળના અભ્યાસ માટે એમ.ફોર્મ માટે પૈસા ભેગા કરી શકું તેમ નથી, કૃપા કરીને મારા બાકી ચૂકવવા માટે મને મદદ કરો.” પછીથી, કાજલના પ્રતિનિધિ સુમાની પોસ્ટની નોંધ લે છે અને તરત જ અભિનેત્રીને જાણ કરે છે. આ પછી, કાજલે તેના ખાતામાં 1 લાખ રૂપિયા ટ્રાન્સફર કર્યા. કાજલની ઉદારતાની પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. દરેક વ્યક્તિ તેના આ કામના ખુબ જ વખાણ કરી રહ્યા છે. જો કે બોલીવુડ ના ઘણા સ્ટાર્સ આવી રીતે અવારનવાર મદદ કરતા રહે છે અને ચર્ચાઓમાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *